Tập Lái
6/3/17
16
8
3
42
Mọi người cho mình hỏi về biển cấm rẽ phải từ Mai chí thọ vào lương định của. Nhưng mình chỉ chuyển từ mai chí thọ để đi thẳng vào trường AIS vậy có được không nhỉ. Cám ơn nhiều!

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Mọi người cho mình hỏi về biển cấm rẽ phải từ Mai chí thọ vào lương định của. Nhưng mình chỉ chuyển từ mai chí thọ để đi thẳng vào trường AIS vậy có được không nhỉ. Cám ơn nhiều!
Chuyển làn không liên quan gì đến hành vi rẽ :) .. nhưng xxx nguyễn văn linh lại nghĩ khác :p

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng F
1/6/15
5.555
28.622
113
Chuyển làn không liên quan gì đến hành vi rẽ :) .. nhưng xxx nguyễn văn linh lại nghĩ khác :p
NVL là do anh Chánh chơi đểu, cắm cái biển cấm quẹo để cấm người ta chuyển làn :D

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B1
18/1/17
78
90
18
Mình đã từng chuyển làn khi gặp biển này ở NVL và bị xxx chặn lại. Xuống xe tranh cãi thì xxx nói cách ngã 4 có mở con lươn rồi anh phải chuyển ở chỗ đó. Chán quá kêu lập biên bản rồi đi đóng phạt 150K.

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Túm lợi là ko nên chuyển làn ở nơi có biển cấm rẽ sao mấy bác? Giao thông ở đây sao như canh hẹ vậy :3dcuoi:

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Mình đã từng chuyển làn khi gặp biển này ở NVL và bị xxx chặn lại. Xuống xe tranh cãi thì xxx nói cách ngã 4 có mở con lươn rồi anh phải chuyển ở chỗ đó. Chán quá kêu lập biên bản rồi đi đóng phạt 150K.
Rồi bị lập và đóng phạt lun ???