Hạng B2
26/5/09
147
0
0
Hehe cháy cả 2 bên mới đau các bác ạ, hic bật kiểu gì cũng ko sáng rút cuộc chắc là cháy bóng rồi. Hic muốn nhìn 2 em xenon sáng quá. Con se5 của bác cakhoai 1 bên là halogen hả bác, sáng đc là tốt rồi. Mai em tháo ra lắp 2 bóng đèn pin là ok ngay. Hi hi. Bluetooth của em cũng ko bắt đc luôn bác cakhoai ơi, nó báo phải đút đĩa DVD Navigation gì đó loằng ngoằng. Ặc ặc.

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ
Thanks các bác..
E nể các bác thật, kiến thức về xe thiệt là cừ... nói như quê e là: hay pà cố

Ah, sao em thấy đèn BIM đẹp hơn đèn MER - Mogn các bác MER tha lỗi

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
trong box BMW thì việc gì phải xin ai tha lỗi , chê thoải mái đi

Quê bác có phải gọi đèn Mẹc là : xấu pà cố ; đúng ko

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Đọc bài của các bác hay thật

Không biết có xe nào tự động liếc theo longleg, hay tự động mở pha khi gặp áo mỏng, váy ngắn như mắt của anh em mình không các bác nhỉ ???

• Like
Reactions: Tieudao286
Tập Lái
24/8/06
49
0
0
www.xehoicantho.com
Các bác viết dài quá, em lười đọc lắm, em ko biết có ai nói đến ý này chưa? nếu có rồi thì thôi nhé.

1. Đèn trong sẽ không bao giờ sáng dù pha hay cos => vì đèn trong là đèn emergency light. (trừ khi đèn ngoài bị đức bóng thì đen trong mới sáng). Xe Mỹ (grey market hay xe Đức Euro Auto gì cũng vậy hết.

2. Xe Euro Auto ko có chức năng đánh lái, đèn theo cua, xe Mỹ có chiếc có, có chiếc ko. Vi đi là code option. Xe X5 - X6 (SAV - SAC) Mỹ về thường có chức năng này, còn xe của Euro Auto thì không có.

Các bác hay tin lời em, BMW 5 series em chạy đến 3 con rồi, có nghĩa là em cưới được 3 vợ rồi.

Tập Lái
30/11/18
5
0
1
42
Các bác viết dài quá, em lười đọc lắm, em ko biết có ai nói đến ý này chưa? nếu có rồi thì thôi nhé.

1. Đèn trong sẽ không bao giờ sáng dù pha hay cos => vì đèn trong là đèn emergency light. (trừ khi đèn ngoài bị đức bóng thì đen trong mới sáng). Xe Mỹ (grey market hay xe Đức Euro Auto gì cũng vậy hết.

2. Xe Euro Auto ko có chức năng đánh lái, đèn theo cua, xe Mỹ có chiếc có, có chiếc ko. Vi đi là code option. Xe X5 - X6 (SAV - SAC) Mỹ về thường có chức năng này, còn xe của Euro Auto thì không có.

Các bác hay tin lời em, BMW 5 series em chạy đến 3 con rồi, có nghĩa là em cưới được 3 vợ rồi.
E thấy bác nói có lý nhất, xe của e (f10) cũng vậy, đèn phía trong k tài nào bật lên đc, angel eyes vẫn lên đủ 2 bên. Lạ cái f10-2015;2016 lên như thường. Câu hỏi của e là nếu thay adaptive led thì có lên cả 2 bóng k (lúc này là led, k còn là xenon nữa) nếu lên có ảnh hưởng hệ thống điện k?