Hạng B1
25/1/08
75
0
6
42
Nghệ An
Chả là cơ quan em chuẩn bị mua một con Fortuner, nhưng lại đang phân vân giữa xe nhập và liên doanh, xe LD thì không lo lắm, còn xe nhập khẩu thì hoàn toàn mù tịt, ví dụ như Full option của nó bao gồm những cái gì!? Mà xếp em cứ đòi là phải mua ngay, thứ 2 này bọn e đi HN để xem, nên em đang rất cần tư vấn để khỏi bị gà và bỡ ngỡ. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với, em ONLINE để chờ thông tin các bác đây ạ. Cảm ơn các bác trước nhé. Xin mod đừng dell bài của em nhé em vội lắm.

Bác alo cho em,bên em đang có xe HN hay Said Gòn đều giao được hết ạ. Lưu ý bác là xe này về chưa full,về VN thợ VN lên đồ rồi bảo full thôi. Option chuẩn gồm có mâm đúc,đèn gầm,ghế nỉ,cd mp3,2 túi khí cho hàng ghế trước,tất cả các ghế đều chỉnh cơ...Em có giá xuất đủ háo đơn cho bác đưa vào cty luôn ạ
Mong tin bác. Trân Trọng.!!!

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Re:Hỏi về Full option xe fortuner nhập khẩu

sirius nói:

Dạ, là máy xăng ạ 

Máy xăng thì Fortuner LD cũng giống nhập, là full rồi bác ạ.

Hạng B2
8/5/08
102
1
0

manhcuong nói:
sirius nói:

Dạ, là máy xăng ạ 

Máy xăng thì Fortuner LD cũng giống nhập, là full rồi bác ạ.
Củng có khác vài thứ như bánh mâm,ghế nỉ,có chử SRS phía sau............bác ah!:D

Hạng B1
25/1/08
75
0
6
42
Nghệ An

Cảm ơn các bác,bên em lấy xe rồi, ở Minh Auto 689 GP-HN ạ. Tối qua mới vác về lúc 2g sáng, làm liều thôi, họ chưa giao giấy tờ,không có gì khác ngoài cái xe và 2 bảng xe mới nhận
chạy qua các chốt XXX từ TP HN về đường Đại lộ TL Xuân mai và HCM mà lo vãi đái, hai xe một xe FT G có biển chạy trước, e chạy sau 2 xe bật đèn pha ssng quắc XXX không nhìn được nên không anh nào rờ tới, may quá.
.