Tập Lái
12/8/15
16
1
3
38
Hôm nay e may mắn lại đc vào page này..
Mọi người có thể chỉ cho em 1 xíu đc không ạ ?
Chẳng là phuộc sau xe em đang bi hỏng. Mà e ko muốn dùng hàng LD để thay vào, vì tuổi thọ nó không được cao.
Liệu em có thể thay thế bằng phuộc sau của xe nào vào thay thế để dùng ạ ?
Có người bảo em là thay bằng phuộc sau của Wave vào ạ ? Liệu có phải chế cháo gì lại không ạ ?
Mong mọi người chỉ giúp em !
chào anh, em mới tìm hiểu được shop chú Đức ở chợ Tân Thành có bán phuột zin showa, giá 750k 1 cặp. Anh tham khảo thử nhé. phuột lô tầm 260k đến 350k tùy loại rồi.

Tập Lái
25/3/19
8
6
3
24
Cháu chào cả nhà ạ, Cháu lâu rồi chưa vào, mong cả nhà mình luôn khỏe ạ. cháu xin phép có 2 câu hỏi như sau :
1 : chả là hôm nay cháu hí hửng mua được 1 đôi phuộc zin win ạ, cả nhà có thể hướng dẫn cháu tra dầu cho phuộc để lắp vào được chứ ạ
2 : bình xăng cháu đời 92, do dùng lâu nên trong bình có rỉ sắt ạ, mà rỉ sắt chạy xuống gây kênh kim 3 cạnh gây chảy xăng rất khó chịu ạ, cháu thay lọc xăng wave vào vẫn chưa khắc phục được, cả nhà có hướng nào giúp cháu không ạ. cháu cảm ơn cả nhà nhiều ạ.

Tập Lái
12/8/15
16
1
3
38
Cháu chào cả nhà ạ, Cháu lâu rồi chưa vào, mong cả nhà mình luôn khỏe ạ. cháu xin phép có 2 câu hỏi như sau :
1 : chả là hôm nay cháu hí hửng mua được 1 đôi phuộc zin win ạ, cả nhà có thể hướng dẫn cháu tra dầu cho phuộc để lắp vào được chứ ạ
2 : bình xăng cháu đời 92, do dùng lâu nên trong bình có rỉ sắt ạ, mà rỉ sắt chạy xuống gây kênh kim 3 cạnh gây chảy xăng rất khó chịu ạ, cháu thay lọc xăng wave vào vẫn chưa khắc phục được, cả nhà có hướng nào giúp cháu không ạ. cháu cảm ơn cả nhà nhiều ạ.
chào bác Huy
Bình xăng có rỉ sét thì bác lấy nam châm đưa vào để hút cặn cho sạch nhé, rỉ sắt đã chạy xuống bxc thì nên ra thợ chuyên bxc xử lý cho nhanh bác à.em nghĩ chi phí không cao đâu.

Tập Lái
11/5/16
9
4
6
38
E thấy có nhiều người vẫn thích dòng win 100 này lắm! Vẫn thấy đi trên đường nhiều mà.