Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Hỏi về Huyndai Veracruz

Trích đoạn: rocket

Vậy bác khuyên em là nên lấy Santa Fe hay Veracruz ạ? Vì thật ra em khóai dáng của Santa Fe hơn[8|]
Với mức giá+ option của 2 em, thì đương nhiên tôi khuyên bác nên chọn Santafe full option + 2 thứ:
DVD Navigation : USD3,637.0 và Mozen Navigation : USD3,154.0.
Trên cả tuyệt vời luôn. Xe tôi full option cũng chưa có 2 thứ này vì nó luxury quá!
Nhưng bây giờ mà mua, có khi phải tính lại một chút!

Hạng C
13/2/07
583
0
0
33
Ho Chi Minh City
www.apple.com

Trích đoạn: Kienvang
Với mức giá+ option của 2 em, thì đương nhiên tôi khuyên bác nên chọn Santafe full option + 2 thứ:
Trên cả tuyệt vời luôn. Xe tôi full option cũng chưa có 2 thứ này vì nó luxury quá!
Giá full option là 59k hả bác? Bác thuê 1 container nhập về hay nhờ qua Huyndai Motor VN? Giá full option của 2WD và 4WD khác nhau nhiều không ạ?

Phiên bản SLX Hi-Delux bao gồm tất cả những option trong basic và delux, phải không ạ? Style pack phải đặt riêng?
Câu hỏi cuối cùng: Mozen Navigation là hệ thống dẫn đường bằng vệ tinh ạ? Nó có họat động ở VN?
Cám ơn bác trước nhé:)

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Trích đoạn: tuan1368

Em đề nghị bác KV và bác Pinocio đưa cái vụ hand-free này vào phần những nhược điểm của SF:D

Bác nào rành điện tử thử chế cable xem sao? Em nghĩ cái jack cũng giống như cái jack của stereo thôi, có 4 cực, 3 cực tín hiệu audio và 1 cực tín hiệu phát, phải không nhỉ? Các bác cho ý kiến.

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Đây là danh sách option của Veracruz sẽ bán tại Việt Nam:
Ghế lái 10 hướng ĐK điện 2 bộ nhớ, ghế phụ ĐK điện 4 hướng, Tay lái ĐK điện 4 hướng 2 bộ nhớ, Gương ngoài Đk điện 2 bộ nhớ có đèn xi nhan và đèn soi lối lên xe. Gương trong xe tự động chống chói có la bàn, Điều hòa tự động 2 vùng nhiệt độ có AQS, Hộc lạnh, điều hòa băng ghế thứ 3 (4 cửa gió trên nóc), Sun roof tự động, Kính trước solar, kính sau màu, PIC (gần giống smart key nhưng hơn 1 điểm là chỉ để trong ví, tay lái, gương, ghế tự động điều chỉnh theo người có card), 2 túi khí, ABS+EBD, Đai an toàn tự căng, tựa đầu chủ động, ĐK từ xa, Cốp ĐK điện có ĐKTX, ĐKTX trên tay lái, Cruiser control, Nội thất da, Mâm 18" vỏ 245mm, Bệ bước, ba-ga mui, cảnh báo lùi, Gạt mưa tự động, Đèn pha tự động, Âm thanh Infinity 6 đĩa, 7 loa, âmly rời, 4WD tự động (khác SF một chút), Kính lái tự động cả hai chiều, Đèn hậu LED, Cánh gió sau, Hộp số tự động 6 cấp.
Em thấy nó hơn SF nhiều chứ các bác, Smat key của bác KV thành ớ hậu rồi .

Hạng B1
19/6/07
50
0
0

Dạ thưa các bác! Đúng là với cái giá mà HMV đưa ra như vậy thì nó khó có thể tạo ra cơn địa chấn như SF, giả sử với mức giá đó HMV cho thêm một số trang thiết bị khác như: 6 bóng tiêu chuẩn, ESP, hệ thống điều hòa phía sau, smart key thì có lẽ là cũng ổn. Nhưng để HMV tạo ra cơn địa chấn mang tên SF thì HMV cần phải bán VR với giá 63k 3.8 V6 và 68k 3.0 V6CRDi với option thêm như em nói. Em nói có đúng không các bác?

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: Mrpinocio

Trích đoạn: NamKhanh03

Tôi thấy KV chọn option Hand-Free là rất nguy hiểm. Anh em đều "trong sáng" cả nhưng trong cuộc sống thì nhiều cuộc điện thoại "tình ngay lý gian" lắm. Các bác khác khi chọn option lwu ý mà tránh nhé:D
Em thấy ý kiến của các bác rất chinh xác , chẳng may đối tác gọi đến đúng lúc vợ cả ngồi trên xe thì ....:(:(

Cái này có lý đó bác.

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

VDC hay ESP để làm giề các bác????? Đường Việt Nam không cần mấy cái món này làm giề cho nó hại điện nếu các bác hiểu đúng về nó !

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Self leverling devide không có tác dụng gì đối với chất lượng đường xá cả, chỉ khi tải nặng, nó nâng gầm sau cao lên cho khỏi xị và đèn pha cũng như tầm nhìn cho lái xe không bị ảnh hưởng . Cái này rẻ hều.......không điện đóm, bơm, ống gì sất !

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Trích đoạn: rocket

Trích đoạn: Kienvang
Giá full option là 59k hả bác? Bác thuê 1 container nhập về hay nhờ qua Huyndai Motor VN? Giá full option của 2WD và 4WD khác nhau nhiều không ạ?

Phiên bản SLX Hi-Delux bao gồm tất cả những option trong basic và delux, phải không ạ? Style pack phải đặt riêng?
Câu hỏi cuối cùng: Mozen Navigation là hệ thống dẫn đường bằng vệ tinh ạ? Nó có họat động ở VN?
Cám ơn bác trước nhé:)

Lưu y với bác giá em Vera máy dầu là 73K nhé (66k là máy xăng)