Hạng B2
2/4/07
187
0
0
RE: Hỏi về Huyndai Veracruz

@ HD230LI bác hỏi bác MR gì gì đó thì thà bác vác đầu gối lên hỏi còn hơn, bác đọc thử vài mục trong box này thì sẽ hiểu rõ hơn vềbác MR,em định không đóng góp gì cho box huyndai nữa nhưng thấy chuyện chướng tai gai mắt em không đành lòng.Lần nè thì em dzot thiệt ha, các bác khác đừng mắng gì em hẻ

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/7/06
516
0
16

To Santafe07: Lắp xenon tàu nhưng thấy rất ổn vì projector của SF rất tuyệt. Chỉ lắp cho cost đã thấy đủ sáng lắm rồi.

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Đề nghị STOP tranh luận tại đây. Các bác có biết điểm khác nhau quan trọng giữa vợ cả và vợ 2 là gì ko?
Thường mọi người thích vợ cả nhà hàng xóm hơn vợ cả nhà mình nhưng lại thích vợ 2 nhà mình hơn vợ 2 nhà hàng xóm. Đúng ko:D

Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51

híc , liệu có tranh cãi nảy lửa như bên GM không đó các bác ?
@Kienvang : Tôi nhớ là gặp bác ở đâu rồi nhá . Hôm nào họp mặt lại tôi tố hết với bà xã của bác :D:D:D

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Xe SUV mà ko có cái này thì nói làm gì hả bác????????
về VDC các cao thủ sẽ trả lời bác. Tôi không biết giải thích ntn để bác hiểu, nên botay.com.
Vậy là bác chẳng khác gì mấy tay "tộc" mua bánh xà phòng để ăn, thấy người ta mua, mình cũng mua mà chẳng biết tác dụng để làm gì.....cái này mới là botay.com, như mua cổ phiếu cách đây chừng hơn năm.
@KV: Bác chấp làm gì cái lội typing, dân Anh xịn còn phải thi chính tả nữa là, mà tiếng Việt liệu bác có chắc rằng mình dùng thuần thục không??? Tiếng anh của em thì còi thôi, chỉ đủ để tranh luận (một dạng cãi nhau ấy mà), hi hi ha ha... em rất biết dùng phím F7 khi soạn văn bản .

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Lên OS để vui với nhau, tôi cũng chẳng muốn tranh cãi với bác nhiều làm gì để phiền người khác. Chúng ta stop chủ đề này ở đây bác nhé! Còn nếu bác thích bàn rộng hơn, thì mời bác đến offline với anh e chúng tôi ở cafe 2F, Lê Văn Lương, chủ nhật tuần này. Bác có thể để lại số điện thoại để anh em liên lạc, nếu sẵn sàng!

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Em đồng ý, không nên tranh luận những cái riêng trên này !
Em thường rất bận, chắc khó có thể offline cùng các bác nhưng nếu các bác (SF club) cần giúp đỡ về kỹ thuật thì cứ ới em một câu, em sẵn sàng giúp. Các bác còn đi xe nhập thì sẽ có ngày các bác phải cần đến em, xe bây giờ không như xe đời cũ nữa, ai giỏi nghề là làm được, xe bây giờ có những việc nhất thiết phải dùng thiết bị chuyên dùng.
Phone của em: 091-321-0781

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: HD230LI

Em đồng ý, không nên tranh luận những cái riêng trên này !
Em thường rất bận, chắc khó có thể offline cùng các bác nhưng nếu các bác (SF club) cần giúp đỡ về kỹ thuật thì cứ ới em một câu, em sẵn sàng giúp. Các bác còn đi xe nhập thì sẽ có ngày các bác phải cần đến em, xe bây giờ không như xe đời cũ nữa, ai giỏi nghề là làm được, xe bây giờ có những việc nhất thiết phải dùng thiết bị chuyên dùng.
Phone của em: 091-321-0781
Hoan nghênh thiện ý của bác. Thay mặt anh em hội SF cảm ơn bác trước, vì đây thực sự là mối quan tâm hàng đầu của anh em chạy xe nhập.
BTW, bác cho anh em cái tên để xưng chứ nick của bác khó đọc quá!:D

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Trích đoạn: NamKhanh03

Đề nghị STOP tranh luận tại đây. Các bác có biết điểm khác nhau quan trọng giữa vợ cả và vợ 2 là gì ko?
Thường mọi người thích vợ cả nhà hàng xóm hơn vợ cả nhà mình nhưng lại thích vợ 2 nhà mình hơn vợ 2 nhà hàng xóm. Đúng ko:D

chí lý chí lý, bác hóm quá :D:D:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Tối nay lúc trời mưa to, lùi xe ra khỏi cơ quan suýt đâm vào 1 em Posh Cayen, nhìn kỹ loại hóa ra e Veracruz màu xanh coban biển giun (Lào), ko biét do mắt kém hay vì thích Ver quá. Trời tối nhìn ngược đèn pha Ver giống Posh mới chết chứ, kiểu này cuối nắm nếu VNIndex lên 1500 có khi phải nhờ KV nhập giúp 1 em Veracruz full option mầu xanh coban vậy:D. Một đ/c cơ quan tôi đang phân vân muốn đổi SF2007 lấy Ver 2008.