Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Có 1 anh trên này đi con này, xịn cái là nó ko bao giờ báo lỗi khí thải nên chạy lúc nào cũng cảm thấy yên tâm trong khi Maz3 cá vàng nổi suốt, xử lý mãi ko hết ghét bán mẹ nó luôn.
Cho đến 1 ngày tháo tablo ra thì nó ko có gắn bóng đèn chỗ cái hình check engine.
Vãi bọn VMC Hòa Bình ngày xưa
Vãi bọn VMC hay vãi cụ đây

• Like
Reactions: 2NúaMT
Hạng B2
1/5/18
177
95
43
24
Bắc Giang
con này chơi được bác ơi cần đồ gì hoặc tư vấn vấn đề gì về xe bác tìm hội ford laser trên facebook í anh em trên đó đông vui nhiệt tình mà không có thương lái bán hàng gì đâu, còn em trước cũng đi ford laser dulex 1.8 cùng động cơ khung gầm, nội thất cũng giống hệt khác mỗi design bên ngoài chút thì xe lành lắm bác, tiêu hao cũng không đến mức nhiều đâu nhớ bảo dưỡng thay dầu, sử dụng nước làm mát xịn (đừng dùng nước suối) và đăng kiểm đúng hạn là chạy ngon

• Like
Reactions: Olympus
Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
kg bàn về giá.
mua thì phụ tùng con này y chang con ford laser nên cứ vô hãng ford bảo trì thay thế.
đồ con này made in japan hơi bị nhiều, mà bị cắt option cũng nhiều, đèn check engine, đèn báo gầm, pha, gì gì đó nó cũng cắt, tìm tòi gắn thêm cũng ok, dễ.
Không bàn giá, nhưng nhớ cộng thêm 100 chai để đại tư máy, gầm...

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Bác quyết định trớt quớt, 2 con này có cùng phân khúc đâu ?
Cùng tầm tiền, cùng số tự động, cùng nhỏ gọn, cùng phù hợp để chị em đi làm.
Điểm khác: một bên là rước của nợ, một bên yên tâm làm ăn. Mua cho chị em mà nó hỏng vặt thì khổ anh em gấp vạn lần

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Con này cách đây 11 năm mình bán lại lúc đó tầm 300 tr. Sau 11 năm giá này giữ ghê.