Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Để khách quan thì giờ mình sẽ ký bán xe mình cho ấy. Sau đó mình sẽ hướng dẫn ấy tiếp tục ký bán xe đó cho 1 người thuộc bên mình. Phòng công chứng do bên mình chọn. Mình bao là chỉ đóng thuế trước bạ 1 lần (sẽ dắt ấy theo giám sát từng công đoạn cho đến khi ra cavert mới). Mọi chi phí công chứng, đóng thuế, sang tên sẽ do bên thua kèo chịu. Mỗi bên sẽ deposit 50 chai vào 1 tài khoản trung gian của 1 nae thiện lành trên đây. Đơn giản vậy đó

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Về nguyên tắc thì cách anh làm cũng Sai, tụi CC làm lụi vì anh quen biết
A xê ra cho mềnh lùa 50 chai coi. Đang vã :cool: Hồi trước cáp kèo grab với Vuyến tộc 50 chai ảnh cũng vác dái chạy mất. Giờ đến thần đồng tin học cũng xách trym chạy là sao :p

Hạng C
7/3/17
681
13.558
93
A xê ra cho mềnh lùa 50 chai coi. Đang vã :cool: Hồi trước cáp kèo grab với Vuyến tộc 50 chai ảnh cũng vác dái chạy mất. Giờ đến thần đồng tin học cũng xách trym chạy là sao :p
Khó lấy nhen, nó chụp 2 cái HĐ nó Pót FB thì thằng Công chứng viên bị thu thẻ à

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Khó lấy nhen, nó chụp 2 cái HĐ nó Pót FB thì thằng Công chứng viên bị thu thẻ à
Thu đâu ko thấy mình thấy bọn ló ký ầm ầm. Nếu thu thì thu lâu rồi. Việc của mềnh là kiếm 50 chai thôi. Thằng nào bị thu thẻ kệ cmn chứ :cool:. Mềnh nói đến đây chắc anh @THẢO CHỮ dân bin quà cũng đoán đc rồi chứ?

Cầm 2 cái hợp đồng mua bán (1 ký thẳng, 1 ký nối) đi đóng thuế sao bọn ló ko bắt mình đóng thuế 2 lần ta? Hay bọn nó chê tiền? Dồi đóng thuế xong ra công an làm cavert với 2 cái hợp đồng đó sao bọn ló cũng ra cavert cái rột mà ko hạch hoẹ gì. Lạ thặc mấy anh ạ?