Tập Lái
26/4/10
42
0
0
Tình hình là con vợ hai nhà em đạp lút ga, đường trống trơn thì cũng chỉ ngang 80km/h là không lên đc nữa (cái này khỏi sợ mấy chú xxx bắn
) nghe mấy bác thợ kêu xe bị lòn hơi j j đó nên phải làm lại xéc măng và cân lại heo dầu. Vì em cũng mới đi xe nên cũng chẳng có chút kt nào cả, mang phép lên đây để mấy bác cho ý kiến, xe em 5 chỗ chạy máy dầu. Mong ý kiến từ 4r, thân chào

Hạng F
22/10/09
8.170
30.334
113
xe bác hiệu gì vậy bác? Fiat đâu có xe máy dầu, bác lộn thớt rùi??về nguyên tắc thay segment thì sẻ kín xylanh hơn, xe sẽ chạy mạnh hơn, nhưng coi chừng giửa xylanh cũ và segment mới độ mòn chưa khớp nhau, sẽ làm cho một trong hai món trên mau mòn thêm

Tập Lái
26/4/10
42
0
0
grenade nói:
xe bác hiệu gì vậy bác? Fiat đâu có xe máy dầu, bác lộn thớt rùi??về nguyên tắc thay segment thì sẻ kín xylanh hơn, xe sẽ chạy mạnh hơn, nhưng coi chừng giửa xylanh cũ và segment mới độ mòn chưa khớp nhau, sẽ làm cho một trong hai món trên mau mòn thêm

Thanks bác quan tâm, xe em là xe Fiat Punto đó bác, xe này độc quyền vn chỉ có chiếc của em hihihihi. Vậy xin hỏi bác nếu bệnh như xe em thì phải làm thế nào là an toàn và khắc phục đc bệnh ah