Tư Vấn Đầu Tư Hỏi xoáy. Đáp xoay

Hạng D
22/6/12
4.593
20.967
113
mua ở đâu anh Ba, em có nhà riêng ở quận bình tân, nếu giờ e đầu tư vô khu liên phường có trễ ko a, em đang phân vân giữa mua gần nhà em quận bình tân tầm 53tr/m2 hoặc mua quận 9, anh thông thái coi giúp em tầm nhìn 5 năm nữa ạ
Ko có gì gọi là trễ.
Quan trọng tầm nhìn của mình có vượt qua được cái mốc đó ko thôi, và đặt kỳ vọng như thế nào nữa.
Đặt cho nó cái thời gian 5 năm thì dễ rồi, giờ chỉ còn chọn cái nào ok nhất mà thôi.

Tập Lái
29/8/20
6
4
3
34
Ko có gì gọi là trễ.
Quan trọng tầm nhìn của mình có vượt qua được cái mốc đó ko thôi, và đặt kỳ vọng như thế nào nữa.
Đặt cho nó cái thời gian 5 năm thì dễ rồi, giờ chỉ còn chọn cái nào ok nhất mà thôi.
Anh Ba thấy quận 9 giờ đầu tư khu nào được anh Ba nhỉ, em cám ơn anh

Tập Lái
31/7/17
10
8
3
34
Xác nhận
confirm
Bác Ba tư vấn giúp em, giờ có tiền đầu tư vào đất Sở Văn Hóa Thông Tin, tầm nhìn 3 năm có ổn không bac. Em thấy vị trí thì đẹp và tiềm năng nếu sau này các dự án xung quanh triển khai mà hạ tầng hiện giờ thì xấu quá.

Tập Lái
8/4/21
5
1
3
Xác nhận
confirm
Chào anh Ba. Cho em hỏi về khu vực Khánh Vĩnh, Nha Trang, có tiềm năng gì trong sắp tới không ạ??
Xin cảm ơn anh Ba trước vì sự nhiệt tình của anh. Xin chúc anh sức khỏe nhé:)

Hạng D
22/6/12
4.593
20.967
113
Bác Ba tư vấn giúp em, giờ có tiền đầu tư vào đất Sở Văn Hóa Thông Tin, tầm nhìn 3 năm có ổn không bac. Em thấy vị trí thì đẹp và tiềm năng nếu sau này các dự án xung quanh triển khai mà hạ tầng hiện giờ thì xấu quá.
Bách Khoa hạ tầng còn xấu hơn mà giá tăng cũng đâu kém chị kém em. :D

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook