Tư Vấn Đầu Tư Hỏi xoáy. Đáp xoay

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
ở Bảo Lộc giờ đầu tư chờ 1-2 năm nữa thì có khả thi không các Anh, cảm ơn các Anh trước.

• Like
Reactions: panamera82
Hạng B2
17/9/15
208
239
43
Mặt tiền Nguyễn Văn Lạc, Bình Thạnh khúc gần giao với Phan Văn Hân có nên mua ko hả các bác?

Hạng C
5/3/14
875
1.910
118
Bác Ba cho em vài lời về case này. Đất ghi quy hoạch cơ sở hạ tầng. Xung quanh chỗ đất thừa quanh ngã 4 mình có hy vọng được giữ ko ạ. E đang tính chơi kèo này, tài chính về giữ lâu dài e gồng được.

Attachments

Hạng D
10/9/08
2.871
5.896
113
Bác Ba cho em vài lời về case này. Đất ghi quy hoạch cơ sở hạ tầng. Xung quanh chỗ đất thừa quanh ngã 4 mình có hy vọng được giữ ko ạ. E đang tính chơi kèo này, tài chính về giữ lâu dài e gồng được.
Được giữ lại là ôm nguyên ngã 4 luôn, ngon.

• Like
Reactions: giangtechn
Hạng B1
27/12/07
65
68
18
rongnamduong.com
Ko chỉ một vài khu vực, có thể hơn thế nữa. Nhưng ...
Chữ "Nhưng" nó quan trọng lắm. :D
Nhưng cho trường hợp của tớ nó khác cho bác :D.
Thế nên, có buget rồi, định được thời gian cho đầu tư rồi, ... còn lại phải xem bác muốn gì? Gia đình bác muốn gì? Bla bla bla, ... sao cho phù hợp với những điều kiện của bác.

Tớ nêu ra 1 ví dụ thế này:
View attachment 2454367
Thửa này, giá bán dưới 3 tỷ, thuộc Gò Té.
View attachment 2454395Theo tớ, thửa đất đẹp, vị trí tốt, giá rất hợp lý để đầu tư. Mặc dù, tớ ko biết gì về Gò Té. Nhưng kêu tớ mua thì tớ lại ... ko mua, vì mua nó sẽ lỡ kế hoạch.

Để có thông tin đầu tư được, buộc ta phải quan tâm đến nó, chọn lựa, sàn lọc, ... qua đó cũng để xác định ta muốn gì hơn. :)
Bác Ba cho em xem tt miếng nàu với ạ! Em thấy nó hợp với dáng em! Hihihi

We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Rần rần cũng có lý do của nó. Giờ đầu tư mạo hiểm thì có nhiều chứ an toàn hình như chỉ có đất đai. :D
Nhờ anh cho vài lời vàng ngọc đánh giá khu Biên Hoà New City của Hưng Thịnh như thế nào ah? Cám ơn anb