Hạng B1
23/2/15
82
119
33
35
Hanoi, Vietnam
Lock cửa mà mở dc bên trong thì gọi gì là Khóa Trẻ Em ?
Nhà nào có con nhỏ chở đi oto mới thấy cần thiết của cái khóa trẻ em này. Nó hiếu kỳ, thấy ng lớn bấm chỗ nào, kéo chỗ nào là nó phải bấm, phải kéo cho bằng được.

Hạng B2
30/5/16
168
257
63
Nhà nào có con nhỏ chở đi oto mới thấy cần thiết của cái khóa trẻ em này. Nó hiếu kỳ, thấy ng lớn bấm chỗ nào, kéo chỗ nào là nó phải bấm, phải kéo cho bằng được.
Lật xuống ruộng không mở đc bên trong gọi là bảo vệ khách hàng?

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Hạng xe đứng ra triệu hồi xe thay thế sửa chữa cho là tôn khách hàng rồi... Thanks ford vn
Sao phải cảm ơn hãng FVN bác?! Nó phải cám ơn bác đã đem xe đến và thông cảm cho nó chớ! Mình là KH, đó là quyên lợi, mình ko nên có quan niệm xin cho, xe bị lỗi kỹ thuật mà mình phải cám ơn vì nó sửa cho mình là ko đúng quan điiểm. Kkk
Cám ơn lịch sự xả giao khi nhận lại xe đã fixed lỗi thì ok.

• Like
Reactions: nguyenhaqb
Hạng B2
28/11/11
285
129
43
Vậy bác học thói quen đeo dây an toàn cho tất cả thành viên gia đình đi nhé.

Hạng B1
27/4/16
71
40
23
36
2 ghế sau xe ford mới có chốt trẻ em. Xe ko thể mở được từ bên trong. CÒn thiết kế của ford là ngoại trừ dùng chốt. Thì khi khóa cửa, bên ngoài ko mở được. Nhưng bên trong vẫn mở bình thường

Hạng B1
3/1/16
56
61
18
46
Thấy một số bác k đi ford nhưng phát biểu chưa đủ, em login để chia sẻ thêm với các bác k đi ford.
Ford lock cửa thì vẫn mở được tất cả các cửa từ phía trong, trừ trường hợp 2 cửa sau đã sử dụng chế độ khoá trẻ em (cạnh ngàm khoá cánh cửa có lỗ điều chỉnh bằng tuốc nơ vít dẹt). Một số dòng xe bán ra thị trường, ford không active chế độ khoá cửa tự động khi xe chạy >25km/h, để trường hợp bị làm sao, người ngoài vẫn mở và cứu người trong xe. Muốn sử dụng chức năng tự động khoá cửa, chỉ cần active trong phần mềm mà k phải lắp gì thêm.

• Like
Reactions: CD2345
Hạng B1
13/4/17
56
58
18
45
Lào Cai-Việt Nam
2 ghế sau xe ford mới có chốt trẻ em. Xe ko thể mở được từ bên trong. CÒn thiết kế của ford là ngoại trừ dùng chốt. Thì khi khóa cửa, bên ngoài ko mở được. Nhưng bên trong vẫn mở bình thường
Xe ford nó còn thiết kế đèn chiếu sáng hai bên lệch nhau, bên cao bên thấp mới chán chứ bác. :D:D:p:p

Càng để ý mấy điểm yếu này của ford lại càng yêu hơn.

• Like
Reactions: cristian
Hạng B1
27/4/16
71
40
23
36
Xe ford nó còn thiết kế đèn chiếu sáng hai bên lệch nhau, bên cao bên thấp mới chán chứ bác. :D:D:p:p

Càng để ý mấy điểm yếu này của ford lại càng yêu hơn.
ford hay mà bác. Ngại cái khoản cskh của ford vn thôi

Hạng B2
28/3/14
114
64
18
ford hay mà bác. Ngại cái khoản cskh của ford vn thôi
Đi nhiều chỗ rồi thấy Bến Thành Ford là ok nhất (cao thắng, bình dương ford thì từ cố vấn dịch vụ, thợ,... làm ẩu, k có tinh thần trách nhiệm cao với công việc.)