Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
Honda ra cái giá này cũng chả có gì bất ngờ lắm, trước giờ giá Honda vẫn cao hơn các hãng khác 50 đến 200 triệu mà

Hạng C
22/5/16
867
398
63
Ghé Kim Thanh xem thử
- Ngoại hình ok, đèn pha full halogen, dc thêm dải led ban ngày
- Nội thất chán
+ toàn nhựa cứng thô gõ cộp cộp, dc cái mặt tablo có dải nhựa cam gỡ gạc khâu nhìn
+ trần xe thì chơi tông đen thùi lùi, tạo cảm giác nóng
+ vỏ tôn mỏng tang, cái này mà lái thử chắc ồn phải biết, dòng cao hơn đã ồn rồi
+ cửa đóng nghe phành phạch
+ vô lăng kiểu cổ
+ ghế nỉ tất tần tật đọc lại da tốn thêm 5-6 củ
+ không thấy tấm chắn nhựa giữa khoang để đồ và hàng ghế sau đâu
+ hàng ghế sau dành cho chân dài ngồi, đảm bảo 1m5 ngồi chân ko chạm sàn, khoảng để chân rộng rãi
+ hàng ghế sau gập hết băng chứ ko 4:6

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Nếu muốn xe nhật thì tại sao ko cọn wego mà lại chọn brio?

Hạng B1
21/7/18
74
32
18
EM vào mạng xem. Bên thái bán con này có khoảng 200tr. Mà về vn đắt quá. H cty nhật họ đặt bản doanh bên thái malay. Sãn suất bên đó. Mang sang bên mình bán lấy tiền. Đc con nào thì đc. Ko đc cũng ko sao. Lấy đồng tiền của người dân mà ko cho dân có việc làm. Do vậy mà Trump đã bắt các cty Mỹ về làm tại đất nước. Ko cho sang nc ngoài làm nữa. Chỉ khổ người dân việt nam. Có ít tiền. Mua oto của nc ngoài. Roiif để tiền đi ra nước ngoài hết thôi.

Hạng B1
21/7/18
74
32
18
Honda toyo. Họ cứ nhập xe về bán. Bán đc con nào thì bán lấy đc đồng tiền nào thì lấy. Ko ảnh hưởng gì. Chỉ khổ người việt thôi

Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
Theo công bố thì tăng 5 củ với 2 option đó thôi bác. Phần chênh lệch là do đại lý.
nếu tăng 5 củ thì quá hợp lý vì cửa gió sau ra garage ngoài độ chế cũng hết 5 củ mà còn không được zin, chưa tính vây cá mập hàng hãng nữa. vây cá mập chính hãng như elantra ship từ Hàn về hình như 2.5 củ. Accent thấp cấp hơn chắc ít ra cũng hơn củ.

Hạng B1
17/10/18
73
45
35
37
Hình như hơi tự cao vài sản phẩm!! Giá ko hợp lý cho những gì chiếc xe mang lại!! Thân