Hạng B1
27/3/17
56
86
18
26
Bình Dương
mấy bác hay so sánh giá mắc, nhưng em thấy mãn nguyện khi chọn civic, xe nhìn đẹp, lạ. máy móc ổn định ngon, ghế sau ngồi rộng rãi, chạy tốc độ cao ko rung lắc mà đầm chắc, hệ thống treo chạy càng nhanh thấy ngồi càng sướng..
chạy bình thường hay tốc độ cao thì ko sao..chứ chạy chậm chậm 30km/h thôi mà gặp đường đá dăm thì nghe hơi ồn nhé ( cái đó em cực ghét ).. hôm nay e để số D với bậc econ thôi mà lên cái dốc 30 độ không cần lấy đà vẫn ngọt ngào bác ạ :))
Lý do em thấy civic ăn đứt mazda là chỗ đó đấy bác!

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
cũng được đấy bác! :D
Bác trẻ đi 1 mình em vote 1 phiếu cho Focus (rẻ được tầm 200-250tr để đổ xăng)
Nếu đi đông thì cố lên M6 2.5 Premium
Còn nếu cuồng Civic quá thì bác thích thì cứ nhích...
.
..
.
Em vọt ra đây

Tập Lái
8/3/17
46
34
18
35
.
..
.
Em vọt ra đây
focus em thấy ko có điểm nhấn riêng. nhìn đụt đụt như morning , em nhìn chiếc xe thấy ko có cảm tình mặc dù option rất ngon và lái tốt. còn vể gu thẩm mỹ em đánh giá focus tệ thua xa xo với mada3 luôn ạ

Hạng B2
1/11/04
214
1.651
93
.
..
.
Em vọt ra đây
Anh chủ sẽ về đội Altis sau khi tham khảo các kiểu.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
focus em thấy ko có điểm nhấn riêng. nhìn đụt đụt như morning , em nhìn chiếc xe thấy ko có cảm tình mặc dù option rất ngon và lái tốt. còn vể gu thẩm mỹ em đánh giá focus tệ thua xa xo với mada3 luôn ạ
Focus nó thiết kế bởi ford đức đó bác ... có vẻ gu của dan vịt hợp nhãn với thiết kế của mấy anh nhật bổn hơn :)
em ko đánh giá cao thiết kế kodo vì lúc đầu nhìn thấy rất đẹp nhưng càng nhìn càng chán ... không như thiết kế của bọn âu mỹ