Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
hôm nay e đi quận 2 giới hạn 80km mà e đạp tới 100km ko hay ko có cảm giác gì luôn, ông anh của em đang chạy BMW 320i hôm nay ngồi civic của em ổng cầm lái còn phải khen nức nở về độ vọt, đầm chắc khi xe ở tốc độ cao..ổng nói trước giờ ổng đi xe KIA với BMW rồi giờ hôm nay cầm lái chiếc Honda mới ko thể hình dung ra được sự chắc chắn, khỏe, ổn định mượt mà civic của e :)))

Rồi, biết nhat12345 là ai luôn hehe

Hạng B1
27/3/17
56
86
18
26
Bình Dương
Em chạy thử cả M6 với Vịt10. Và không chần chừ đã múc Vịt 10. Đi rất phê! Tất nhiên nếu bác chơi xe theo kiểu "hạng" thì thôi cứ lấy D đi cho đỡ lăn tăn. Em thì thích trải nghiệm hơn, còn hạng thì ko quá quan trọng. Chắc do tuổi và tính chất công việc.
Chúc bác may mắn :))
Em cũng không quan tâm hạng xe lắm. Chủ yếu là cảm giác lái phải nuột. Em sợ cảm giác lái không tốt đi nhanh chán.

Hạng B2
8/4/15
177
224
43
Hồ Chí Minh
Rồi, biết nhat12345 là ai luôn hehe
Hi fun tí - bác nhat12345 chạy qua bmw chưa ? bác đã từng chạy bao nhiêu loại bmw và civic thế, hihi - nếu nói so sánh 320i dù là E90 với civic mới thế hệ 10 thì cũng chưa chắc nha bác Nhất. Bác thử cop-pi qua bên box bmw xem a e bên đó nói sao nè, hihi.
Hệ thống, cơ cấu lái, mâm vỏ, độ cứng satxi, công nghệ cơ khí máy làm ra cái máy, nhiều cái nữa nó quyết định lên cái xe - đã từng đi qua "xe cùi đau thương " E46 bác sẽ thấy điều đó.

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
27/6/16
30
13
8
31
mới có review của Mr.Khoa về M6 mới lại thấy M6 mới cũng ok phết đấy chứ đâu đến nỗi nào

• Like
Tập Lái
8/3/17
46
34
18
35
Hi fun tí - bác nhat12345 chạy qua bmw chưa ? bác đã từng chạy bao nhiêu loại bmw và civic thế, hihi - nếu nói so sánh 320i dù là E90 với civic mới thế hệ 10 thì cũng chưa chắc nha bác Nhất. Bác thử cop-pi qua bên box bmw xem a e bên đó nói sao nè, hihi.
Hệ thống, cơ cấu lái, mâm vỏ, độ cứng satxi, công nghệ cơ khí máy làm ra cái máy, nhiều cái nữa nó quyết định lên cái xe - đã từng đi qua "xe cùi đau thương " E46 bác sẽ thấy điều đó.
E chưa chạy BIM ạ, bác xem cmt của e có từ nào e nói do em chạy BMW ko ạ :) em chỉ nói ông anh của em đang chạy BMW hôm nay cầm tài civic ổng khen ok , thế thôi chứ em ko nói em chạy BIM rồi lên chém gió với mấy bác ạ

• Like
Reactions: unorthedox
Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
E xin nhắc lại, thớt này bảo bác mua xe nào thì bác cứ làm ngc lại là ok haha :3dcuoi:

• Like