Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
"Honda Sensing với nhiều hệ thống hỗ trợ như giữ làn đường, cảnh báo lệch khỏi đường, phanh khẩn cấp chủ động, cảnh báo va chạm trước và giữ khoảng cách cùng tự bám theo xe phía trước ở tốc độ chậm…"

Mình thấy những trang bị an toàn này đường nào áp dụng cũng thực tế mà bạn. Phi thực tế chỗ nào?

nick đó mới 1 đống nick tập lái khác là seeder của agency vào bốc thơm cho honda mà

Tập Lái
15/11/15
8
3
3
Đây là hình mẫu cho những ai đang mơ tưởng xe nhập ĐNA . Nó cũng như nhau thôi, rượu cũ mà bình mới (bình ngoại đó nghe!!) . Uổng công chờ đợi gần cả năm . Em quay về hãng xe khác cho lành . Khi nào CP giảm bớt mấy anh sáng cắp ô đi tối cắp về họa may còn mơ tiếp ạ!!!

Tập Lái
7/2/17
30
9
13
35
Honda định giá cao và quá coi thường người VN. Sẽ phải lụy tàn thôi. Crv sẽ như civic và acord thôi. Lắp ở thái nhưng là làm riêng xuất sang VN chứ ko phải chất lượng như bên thái đâu

• Like
Reactions: tinnt
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Các cụ cứ chém mạnh tay vào. HVN nó dự là 1,1 tỏi nhưng 1/2018 mới giao xe, em muốn, nhiều bác cũng muốn các bác chém mạnh thêm chút nữa, giá nó còn 900 là em hốt luôn, chuẩn bị có một đợt giảm giá cho dòng này rồi, các bác nằm phục chuẩn bị cùng em xông lên nhé

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Tụi nó xem thường dân mình quá
Thế thì k mua. E cũng mong chờ con này, nhưng giờ vậy, chờ các hãng khác xem sao. E cố làm người tiêu dùng gần thông minh. Không có ai mua thử xem nó có hạ giá tăng option k. Thật sự nếu khách hàng có tiền nhưng k.mua vì giá vid option là nsx phải thay đổi thôi

Hạng B2
11/10/11
150
44
28
Các bác chém mạnh vào và đừng mua crv làm gì cho bọn honda biết tay; mua cx5, santafe, sorento .,, ý.., để honda phải giảm giá crv 2018.. e còn mua

• Like
Reactions: vmode_dr