Hạng B1
22/7/17
52
15
8
39
Các cụ chém CR-V dồn dập thế. Theo em thấy thì những cái mới như hàng ghế 3 và động cơ Turbo là thực dụng và đáng giá chứ nhỉ. Trước đây nó 5 chỗ thì chê chỉ có 5 chỗ và chỉ mua khi là 7 chỗ, bây h khi 7 chỗ rồi lại chê vô dụng. Dù là 5+2 những rõ ràng lúc nào cần là đáng giá. Cái động cơ Turbo thì là xu thế chung của thế giới rồi. Công bằng mà nói, cả dàn đèn trước và sau, khoang lái của bản mới này nhìn cao cấp hơn hẳn

Ngẫm lại trước và sau khi CRV ra mắt,mấy thông tin e tham khảo trên này quả là giá trị và tỉ lệ chính xác là khá cao
http://www.hondaconghoa.org/920-trieu-tai-thai-lan-ve-viet-nam-honda-cr-v-2018-gia-bao-nhieu/

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Cái ông Honda lại chả nghiên cứu chán chê rồi ý chứ đến lượt bác phải ngồi đây phán à. Opt nào không cần thiết tốt nhất thì k nên trang bị cho phù hợp với dân Việt. Nhất nghệ tinh nhất thân vinh ợ
Túi khí không cần thiết tại nơi có tỷ lệ tai nạn giao thông cao như VN hử?????

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Các cụ cứ chém mạnh tay vào. HVN nó dự là 1,1 tỏi nhưng 1/2018 mới giao xe, em muốn, nhiều bác cũng muốn các bác chém mạnh thêm chút nữa, giá nó còn 900 là em hốt luôn, chuẩn bị có một đợt giảm giá cho dòng này rồi, các bác nằm phục chuẩn bị cùng em xông lên nhé
Nhớ đợt chuẩn bị ra mắt Civic mới cũng bị ae chửi tơi tả nhưng Honda yêu VNĐ lắm, ko giảm đâu trừ khi xe nhập về ế quá không ai mua mới chịu giảm giá thôi nhé...

• Like
Reactions: thuynguyen0480
Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Tụi Honda lầm tưởng turbo kích thích tăng trưởng doanh số tốt nên bỏ qua phí thường niên cho OS, luôn dịp bài viết phục hận này phí thường niên nên tăng gấp 3 lần tụi nó cũng lạy nhờ vả xin xỏ đóng phí.

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Có cái cảm biến lùi mà anh hòn đá keo kiệt không trang bị cho 2 phiên bản cấp thấp! Đúng là keo kiệt!

• Like
Reactions: drngsanh
Hạng B2
3/1/16
153
57
28
31
Các cụ chém CR-V dồn dập thế. Theo em thấy thì những cái mới như hàng ghế 3 và động cơ Turbo là thực dụng và đáng giá chứ nhỉ. Trước đây nó 5 chỗ thì chê chỉ có 5 chỗ và chỉ mua khi là 7 chỗ, bây h khi 7 chỗ rồi lại chê vô dụng. Dù là 5+2 những rõ ràng lúc nào cần là đáng giá. Cái động cơ Turbo thì là xu thế chung của thế giới rồi. Công bằng mà nói, cả dàn đèn trước và sau, khoang lái của bản mới này nhìn cao cấp hơn hẳn
5+2 kiểu đó thì 5 chỗ cho rồi. Mang tiếng 5+2 mà băng sau chật ních hầu như ko ngồi được. 5+2 gì thua xa hàng sau cùng của santafe hay sò. Thêm số hai nhẹ rùi ba cái option vớ vẩn rui tăng giá. Đã thế còn ko có nhớ ghế nữa

Hạng B2
18/7/04
363
246
43
53
saigon
chiêu của I love Vietnam là để dành cho những lần nâng cấp sau ở thị trường VN để có dịp tăng giá đó thôi

Tập Lái
30/10/17
1
0
1
34
Em mong phiên bản G giá 930tr dù Ko có cảm biến lùi ,,, e vừa bán tucson để đổi sang Honda ,,, nghe cái giá 1,1 tỏi mà e thất vọng --- đang dịp gần tết nữa các anh sale tha hồ chém ..hjxxxx

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Có cái cảm biến lùi mà anh hòn đá keo kiệt không trang bị cho 2 phiên bản cấp thấp! Đúng là keo kiệt!
Theo mình camera cặp lề và cảm biến trước cũng không nên cắt bớt... Đâu có đáng bao nhiêu đâu! Vài triệu...