Hạng B2
11/10/11
150
44
28
Các bác chém mạnh vào và đừng mua crv làm gì cho bọn honda biết tay; mua cx5, santafe, sorento .,, ý.., để honda phải giảm giá crv 2018.. e còn mua

Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
"Honda Sensing với nhiều hệ thống hỗ trợ như giữ làn đường, cảnh báo lệch khỏi đường, phanh khẩn cấp chủ động, cảnh báo va chạm trước và giữ khoảng cách cùng tự bám theo xe phía trước ở tốc độ chậm…"

Mình thấy những trang bị an toàn này đường nào áp dụng cũng thực tế mà bạn. Phi thực tế chỗ nào?
khi người ta không có thì thấy không cần thiết đó bác, đến khi họ có rồi lại nói kiểu khác

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
HAA, CÓ LẺ BAIG VIẾT GỐC BỊ NGƯỜI CỦA HONDA "NHẮC NHỞ" NÊN TÁC GIẢ BIÊN TẬP LẠI TIÊU ĐỀ VÀ NỘI DUNG THEO HƯỚNG CÓ LỢI CHO HONDA! BÀI VIẾT GỐC NÉM ĐÁ HONDA QUÁ MÀ ! HAAAA

• Like
Reactions: thanhha09031992
t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
khi người ta không có thì thấy không cần thiết đó bác, đến khi họ có rồi lại nói kiểu khác
mấy cái này để vô để về sau nó dễ hư tốn tiền sửa để hãng ăn tiền chứ thật ra lái chả cần đâu bác à, em ở Úc lái thực tế xe bên này xe có đủ hết nhưng mà chả cần đâu. Xe hơi chỉ cần ghế da, sunroof, sensor de, cruise control. đọc usb mp3, bluetooth là quá đủ rồi (mấy cái này thực sự hữu dụng khi lái xe), mấy cái kia có thì tốt, ko có cũng chả làm sao cả. Mà xe càng option linh tinh rườm rà về sau nó hư nó hành bác sửa mệt chứ chả dc cái j hết trong khi mấy option em nêu trên có cũng dc ko có cũng chả sao cả.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vmode_dr
t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Các bác chém mạnh vào và đừng mua crv làm gì cho bọn honda biết tay; mua cx5, santafe, sorento .,, ý.., để honda phải giảm giá crv 2018.. e còn mua
chính phủ ko giảm thuế thì hãng nào giảm cho được :)). Bên em con CRV 2018 full option mắc nhất trong serie CRV này ra giấy tờ xuống đường ra biển số chạy luôn là 846tr :))

Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
mấy cái này để vô để về sau nó dễ hư tốn tiền sửa để hãng ăn tiền chứ thật ra lái chả cần đâu bác à, em ở Úc lái thực tế xe bên này xe có đủ hết nhưng mà chả cần đâu. Xe hơi chỉ cần ghế da, sunroof, sensor de, cruise control. đọc usb mp3, bluetooth là quá đủ rồi (mấy cái này thực sự hữu dụng khi lái xe), mấy cái kia có thì tốt, ko có cũng chả làm sao cả. Mà xe càng option linh tinh rườm rà về sau nó hư nó hành bác sửa mệt chứ chả dc cái j hết trong khi mấy option em nêu trên có cũng dc ko có cũng chả sao cả.
vâng bác, cũng không cần phải áp cả giống các nước bển nhưng mà có mấy option hữu ích thì các hãng thường hay cắt. chứ mấy cái kia thì cũng không sử dụng đến

• Like
Reactions: vmode_dr
t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
vâng bác, cũng không cần phải áp cả giống các nước bển nhưng mà có mấy option hữu ích thì các hãng thường hay cắt. chứ mấy cái kia thì cũng không sử dụng đến
cắt là do thuế nặng quá thôi bác, mua chiếc xe bên VN bằng 2 chiếc xứ người rồi, ngày xưa thì = 3 chiếc, hãng mà ko cắt hay giảm chất lượng xuống thì khác gì làm từ thiện cho các bác. Có trách thì trách chính sách thuế đó :)

Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
cắt là do thuế nặng quá thôi bác, mua chiếc xe bên VN bằng 2 chiếc xứ người rồi, ngày xưa thì = 3 chiếc, hãng mà ko cắt hay giảm chất lượng xuống thì khác gì làm từ thiện cho các bác. Có trách thì trách chính sách thuế đó :)
bài ca về thuế bài cơ muôn thuở

Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
Các cụ chém CR-V dồn dập thế. Theo em thấy thì những cái mới như hàng ghế 3 và động cơ Turbo là thực dụng và đáng giá chứ nhỉ. Trước đây nó 5 chỗ thì chê chỉ có 5 chỗ và chỉ mua khi là 7 chỗ, bây h khi 7 chỗ rồi lại chê vô dụng. Dù là 5+2 những rõ ràng lúc nào cần là đáng giá. Cái động cơ Turbo thì là xu thế chung của thế giới rồi. Công bằng mà nói, cả dàn đèn trước và sau, khoang lái của bản mới này nhìn cao cấp hơn hẳn

• Like
Reactions: t2k