Tập Lái
12/3/15
40
70
18
50
Chúc mừng cụ chủ 1000 like. Có đc em ngựa “ Xích thố “ này thì còn gì vui hơn nữa. Sau khi thuần thục chú ngựa, cuối tuần cụ chủ đưa cả đàn Thiên nga đi Vũng tàu 1 chuyến cho xuống biển tha hồ vui chơi bơi tắm vùng vẫy, ... đảm bảo cả nhà cùng vui. Sau đó làm chuyến Phan thiết Mũi né, xa hơn là Nha trang cũng tuyệt vời. Sau khi đi biển chán chơi, cụ cho cả nhà đi về Miền tây sông nước, nhậu thả ga tôm cá, rắn rùa, thịt chuột, .. bao ngon bổ rẻ. Thi thoảng đôi ba tháng lại cho cả nhà lên xe đi Mộc bài, mua sắm, rượu bia, nuóc giải khát, đồ dùng gia đình... chất đầy xe, về dùng cả tháng. ... vân vân và vân mây. Có xe sẽ tiện trăm đường. Thích đi là 1-2-3 lên xe đi, ko phải suy nghĩ. ...
Vụ đi Mộc Bài mua sắm chất đầy xe là sai quá sai rồi nhe cụ.

• Like
Reactions: PMH82 and alinswiss
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Đọc bài review của bác vui quá nói chung bác hài lòng là dc .... quan tâm chi thiên hạ nói gì

• Like
Reactions: thinkhuat
Hạng C
6/3/12
802
451
63
Mình toàn tắt Sensing mỗi lần chạy xe vì rất bất tiện. Mình nghĩ nó không phù hợp với điều kiện đường sá SG. Quá đông người, nhiều tuyến các xe cách nhau tính bằng mét hoặc 1/2 mét.
Mấy lần đang chạy, tự dưng nó phanh khựng lại (như muốn nẩy mông), thật sự lúc đó rất hãi, may mà ko bị xe sau dúi đít :D

• Like
Tập Lái
25/7/20
24
31
13
42
Chủ thớt vui vẻ hài hước, còn vài ông thì hình như cuộc đời k biết đùa giỡn là gì.Nghiêm vãi.
Chắc chắn gd chủ thớt hạnh phúc.

• Like