Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
mấy bác "com" thấy lạ rứa. bà cả thì phải chỉ định bà 2 chứ. Bác chủ đâu có được quyền chọn bà 2. Tự quyết chọn bà 2 về nhà là tự vẫn luôn cho mà xem.:p:p:p:p:p

• Like
Reactions: thinkhuat
Tập Lái
1/11/17
31
45
28
42
Nghe bác kể thấy sướng ghê nhưng mà bác đi xa lộ Hà Nội thì 1/4 này đóng tiền hụi chết mỗi ngày 30k, kinh tế khó khăn em tính lấy xe máy ra chạy đỡ, khi nào bọn Container biểu tình xong như Cai Lậy thì em chạy lại ô tô.

Hạng B1
20/4/20
68
82
18
39
Ông sếp em mua CRV đắp mềm ít chạy, lâu lâu chạy đi tỉnh giờ muốn bán vì ồn và ko có 2 cầu awd

• Like
Hạng B2
2/11/20
121
73
28
Ông chọn theo ý vợ là đúng, ko cứ leo lên xe lài lãi nhãi năm này qua năm nọ cho ô xem. lúc đó ô chỉ có 2 lựa chọn là 1 đổi xe 2 đổi vợ, mà 2 chắc ko rồi, hahaha
Nhờ vậy mà trải nghiệm được nhiều hơn kkkk

• Like
Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Em thấy Vk quyết đôi khi cũng lợi lắm. Khi em mua xe, ngắm nghía nào là Tucson, Sedona nhưng vẫn lăn tăn chê giá cao hơn tỏi. Đến bữa rủ vk đi ngắm thử chiếc Santafe 2020 (tính coi chơi thôi, vì nó còn cao hơn mấy em kia), ai dè vk em chốt cọc luôn...:))

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Em thấy Vk quyết đôi khi cũng lợi lắm. Khi em mua xe, ngắm nghía nào là Tucson, Sedona nhưng vẫn lăn tăn chê giá cao hơn tỏi. Đến bữa rủ vk đi ngắm thử chiếc Santafe 2020 (tính coi chơi thôi, vì nó còn cao hơn mấy em kia), ai dè vk em chốt cọc luôn...:))
Mình cũng vậy. Nhớ đầu năm 2008 vừa nhận B2 xong, trên đường đến Toy Lý Thường Kiệt để mua Innova, hai vợ chồng mình tiện ghé xem Civic ở Honda Cộng Hòa. Chưa kịp chạy thử, thấy đẹp quá, vợ mình chốt và đặt cọc luôn làm bạn nhân viên tư vấn ngỡ ngàng vì quá nhanh :rolleyes: . Và bọn mình vô cùng hài lòng khi lựa chọn xe và dịch vụ bên Honda :)

Mua cái oto chứ có phải mua cái áo đâu, diễn vừa vừa thôi cha nội
Làm gì căng thế bác! Chỉ là bác chủ thớt thể hiện việc rất hài lòng khi lựa chọn và sở hữu CRV thôi mà :)

• Like