Hạng C
3/2/20
707
819
93
Mình cũng vậy. Nhớ đầu năm 2008 vừa nhận B2 xong, trên đường đến Toy Lý Thường Kiệt để mua Innova, hai vợ chồng mình tiện ghé xem Civic ở Honda Cộng Hòa. Chưa kịp chạy thử, thấy đẹp quá, vợ mình chốt và đặt cọc luôn làm bạn nhân viên tư vấn ngỡ ngàng vì quá nhanh :rolleyes: . Và bọn mình vô cùng hài lòng khi lựa chọn xe và dịch vụ bên Honda :)

Làm gì căng thế bác! Chỉ là bác chủ thớt thể hiện việc rất hài lòng khi lựa chọn và sở hữu CRV thôi mà :)
Bình thường mà, căng chỗ nào đâu :rolleyes:

Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
Honda Sensing cũng như Toyota TSS đều là những tính năng mà Ranger Wildtrak và Everest đã có từ năm 2018, nhưng Ford chẳng chịu đặt cái tên kêu kêu để quảng cáo, còn người dùng Ford thay vì phấn khích bô lô ba la về những tính năng tiên tiến của xe mình thì lại hè nhau đi kiện lỗi thấm dầu :D :D

• Haha
Reactions: cdang
Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Honda Sensing cũng như Toyota TSS đều là những tính năng mà Ranger Wildtrak và Everest đã có từ năm 2018, nhưng Ford chẳng chịu đặt cái tên kêu kêu để quảng cáo, còn người dùng Ford thay vì phấn khích bô lô ba la về những tính năng tiên tiến của xe mình thì lại hè nhau đi kiện lỗi thấm dầu :D :D
Thiệt mang tiếng cho Ford quá, lỗi vặt chả có, chỉ có mấy cái lỗi động cơ vs hộp số thôi mà dân tính la oai oải nhỉ...:D

• Like
Reactions: thinkhuat
Hạng B1
23/10/19
53
41
18
47
cám ơn các cụ đã đọc bài, Cụ nào ở toà nhà Viettel 285CMT8 em mới uống cà phê nhá

• Like
Reactions: quyet_tam