Đánh Giá Xe Honda CRV bị rỉ sét

Tập Lái
29/4/16
4
4
3
46
Sắt thép thì nó phải rỉ , bác muốn chạy cả trăm năm ah ?
Sắt thép có loại không gỉ chứ bác. Với xe những chỗ như này phải dùng loại thép không gỉ hoặc có giải pháp chống gỉ chứ. Honda làm ăn chán quá mà Cụ còn nói như này thì cũng chịu cụ thật

Tập Lái
21/5/17
4
2
3
40
Sắt thép thì nó phải rỉ , bác muốn chạy cả trăm năm ah ?
cụ đã nhìn thấy vị trí đó nó rỉ ntn chưa và mức độ rỉ chấp nhận được hay không. nếu cụ trực tiếp thấy e nghĩ cụ ko phán vậy

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
837
24.586
93
Đã nói rồi, tuy xe nhập nhưng đơn hàng là cho vietnamese market only

• Like
Reactions: DKmarket
Tập Lái
23/3/18
7
9
3
31
e nghĩ hầu như xe nào cũng bị với đời xe này. bản thân xe e mới lăn bánh được 1 tháng cũng bị như vậy. Có lẽ đợi thêm các cụ khác cùng chung tình trạng ý kiến mạnh mẽ để hãng có hướng khắc phục, vì các chi tiết này trôg rất dễ rỉ sét sâu them theo thời gian và có nguy cơ mất an toàn cao. Mới có 1 2 tháng thôi đã thế mà ko đưa ra được hướng khắc phục thì sẽ nguy cơ mất an toàn cao sau thời gian dài nếu cứ để vậy. e hóng tiếp các ý kiến khác
Em nghĩ mấy cục cao su đó thay cũng dễ

Tập Lái
21/5/17
4
2
3
40
Em nghĩ mấy cục cao su đó thay cũng dễ
vấn đề ko chỉ riêng ở cục cao su đó cụ ơi. cụ ngó qua các ảnh trên các cụ khác đăng. trước mắt chắc phải sơn chống rỉ đã, và e nghĩ bài này là cảnh báo để các cụ đag có xe lưu tâm và chú ý để có biện pháp khắc phục tạm thời.
xe e đây vừa lăn bánh 1 tháng ko các cụ bảo e ném đá hội nghị

Attachments

Tập Lái
19/1/16
16
18
3
45
Các cụ thêm 6,7 chai đi phủ gầm là okie liền...

Tập Lái
6/5/18
12
12
3
39
vấn đề ko chỉ riêng ở cục cao su đó cụ ơi. cụ ngó qua các ảnh trên các cụ khác đăng. trước mắt chắc phải sơn chống rỉ đã, và e nghĩ bài này là cảnh báo để các cụ đag có xe lưu tâm và chú ý để có biện pháp khắc phục tạm thời.
xe e đây vừa lăn bánh 1 tháng ko các cụ bảo e ném đá hội nghị
Sau khi kiểm tra thấy bị như các cụ ở trên thì e có ra đại lý hỏi thì đại lý trả lời là do xe nằm ở cảng biển lâu và hầu hết xe nào cũng bị, bên e chưa nhận được thông báo của hãng về vấn đề này và khi nào xe a có vấn đề thì bên e sẽ khắc phục. Bó tay đại lý luôn.
Sau đó e có xem qua 1 số con crv 2015, 2016 bảo dưỡng gần đó thì ko bị tình trạnh gỉ như crv 2018. Hỏi lại bên dịch vụ thì bên dịch vụ cũng làm ngơ luôn=.=