Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/1/10
2.009
40.516
113
53
Cách đây 8 năm tui có một đầu tư rất lớn trên Đà Lạt. Hiện giờ vẫn thành công

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.412
113
tutucungtoi nói:
cưa được bả trên đó à

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Ôi! mới than xong thì nhà đầu tư xuất hiện đây rồi, 8 năm về trước mà bác đã lên đó thì quá cool rồi, chắc giờ bác đang mùa gặt hái, mong bác chia sẻ đôi dòng sơ sơ thôi để cùng chúc mừng bác ạ !!!
tutucungtoi nói:

Hạng D
13/1/10
2.009
40.516
113
53
bravia nói:
tutucungtoi nói:
cưa được bả trên đó à
Bác đúng là dân business - cưa và cưới được bà cả

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Em thì già cả rồi nên ko dám học hỏi kinh nghiệm đầu tư... lĩnh vực khác như của bác được ạ:D
tutucungtoi nói:
bravia nói:
tutucungtoi nói:
cưa được bả trên đó à
Bác đúng là dân business - cưa và cưới được bà cả

Và ông già vợ có căn biệt thự trên đó :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/6/11
46
0
6
tutucungtoi nói:
Và ông già vợ có căn biệt thự trên đó :D

Em chỉ Bác Tutu đầu tư thêm kênh này hay lắm nè....;)Bác lập thêm phòng 2 đi, con anh 6Tr, HSS hay con tướng D, 7T ở đó thì giống như Bác là FED của LDong luon:D Ông bà già vợ lúc đó cưng Bác như cưng...vậy:) Ghẹo Bác tí...

Hạng B2
13/4/11
238
628
93
recdecor nói:
Hì, em cũng sống ở Đức trọng đúng 12 năm, từ năm lớp 1 đến hết 12, em zọt xuống tp.
Đức trọng đang đà phát triển kinh tế rất tốt đó nợ Nắng. Em chỉ biết tình hình chung là thế , còn cụ thể ra sao thì em chịu. :p
Ui giời mợ này ở ĐT à, tui cũng sống 1 thập kỷ ở ĐT không biết mợ nhỉ, hôm nào giao lưu nhé. Mợ có học cấp 3 ở trường ĐT không vậy

Hạng B2
13/4/11
238
628
93
Trong quá trình xây dụng thủy điện Đại Ninh, EVN có mở một 1 con đường nối Lâm đồng với Phan Thiết (chỉ 80Km thôi), Bác mua đất ở đó sau này dưỡng già lên đó thỉnh thoảng ra đó câu cá trên hồ đại ninh, thi thoảng phóng xe xuống Phan Thiết tắm biển hoặc ngược lên Đà lạt, ghé xuống Nha trang cũng tiện đường. Khu này dân cư giàu lắm vì khu này café bạt ngàn các bác ạ. Đại ninh tương lai se 4lên thị trấn đấy.

Hạng B2
9/1/07
150
47
28
OSCF
Nhóm bạn em cũng đang hăm he 1 dự án trên đó, tất cả mọi thứ đã sẵn sàng, phong cảnh hữu tình và thơ mộng, ngay dưới chân đèo Prenn, em sẽ làm 1 bài để báo cáo với các bác cao thủ trên này.
@mợ Nắng: nếu công việc bác sắp xếp được thì giữa tuần sau em cũng làm 1 chuyến lên thăm dự án, mợ đi chung với em xem nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.