Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/1/11
151
2
16
iconcoffee nói:
em cũng mê đà lạt lắm.... năm ngoái qua Hưng Thịnh, DK cũng nghe nói có làm dự án gì trên đó mà chờ hoài vẫn ko thấy dự án nào hay cả,,,,,

ước mơ em là khi nghỉ hưu thì nữa tuần ở biển nửa tuần ở núi.... :)
hehehe...có dự án đất nền biệt thự sồ đỏ (Hoang Dinh Villa Da Lat), ngay ubnd p11, bán GD1 hết gần 25 nền rồi;
giai doan 2 chuẩn bị ra hàng giá tầm 5tr/m2
em up thêm thông tin để các bác, mợ tham khảo nha;

Hinh thi công dự án: cập nhật 14/5/2011

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Hehe, bữa giờ bị Mợ chủ thớt lôi vào đây mà hổng biết.
Mợ định đầu tư dưỡng già ở DL hay đầu tư kinh doanh?
Em cũng đang đầu tư và chuyển hướng về hưu sớm để enjoy DL đây! Keke

Hạng B2
28/12/09
471
2.584
93
Tp Hồ Chí Minh
Phải ghen tỵ với mợ nắng thôi, chỗ nào cũng thấy dấu chân của mợ.
Em thấy Đà lạt thì quá xa, khí hậu lại hơi gắt, theo em Bảo lộc khí hậu là số 1.
Em có ông anh, ông ấy mê BL quá, bán hết dinh cơ ở quê lên BL dưỡng già. Năm rồi em và gấu cũng đú, ôm tiền của bà già ra kiếm một miếng đất đồi kế bên chỗ ông anh trong TP BL để mai mốt về tập cuốc đất. Hôm 1/5 rồi lên chơi F1 nhà em thích lắm cứ đòi hè lên mấy tuần.
Khi nào OFF bác nhớ ới em và gấu nhé.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Nissan à, nghe cụm từ "về hưu sớm" là chị thấy vui và ham lắm rồi!!! Mà chị đâu có sức lực gì để đầu tư, chỉ là bà chị họ bán rẻ quá, bả mua từ hồi 1 mẫu chỉ vài trăm triệu nên chia ra bán, mà đang kẹt nên kêu bán rẻ cho người trong nhà nên thấy ham ham thôi à....

@nhnam100: vợ chồng bác mới đáng ngưỡng mộ đó, em mà cũng có một miếng Đồi như của 2 bác ể F1 đi nghỉ hè thì em khỏe rồi, ko phải cày nữa bác ạ:D Và chắc chắn sẽ mời các bác lên gặp gỡ liền!!!
Nissan89 nói:
Hehe, bữa giờ bị Mợ chủ thớt lôi vào đây mà hổng biết.
Mợ định đầu tư dưỡng già ở DL hay đầu tư kinh doanh?
Em cũng đang đầu tư và chuyển hướng về hưu sớm để enjoy DL đây! Keke

Hạng F
5/3/10
5.996
31.591
113
mợ nắng giàu quá, vịt kiều Liên xô ai về VN xèng cũng mạnh hết :D

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Bảo lộc thì được cái gần hơn ĐàLa5t, nhưng em ở Bảo Lộc thì thấy buồn hơn Đà Lạt nhiều. Riêng em thì em thích cái lạnh ở Đà Lạt hơn vì nó phê hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.