Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Cần thuê hoặc hợp tác đầu tư với ai có đất diện tích từ 1hecta trở lên để làm nông nghiệp, cách TPHCM trong bán kính <100km. Đất giáp suối hoặc sông, hồ và đường xe sedan vô được.
Lợi nhuận gấp 2 lần lãi suất ngân hàng. Anh chị em có đất đáp ứng nhu cầu xin vui lòng inbox hoặc alo 0972003031 để trao đổi cụ thể.
Cảm ơn mọi người đã xem tin.

Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Ký hợp đồng và thời gian, qua tư vấn của luật sư và dỉ nhiên có thừa phát lại. Nếu không hoàn thành thì chủ thớt chịu trách nhiệm trước pháp luật không vậy ? ngay cả công ty vở nợ ? Chỉ hỏi vậy chứ trên 4rum khó nói lắm. Luật lệ trên giấy trắng mực đen.

• Like
Reactions: alpha1st
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Ký hợp đồng và thời gian, qua tư vấn của luật sư và dỉ nhiên có thừa phát lại. Nếu không hoàn thành thì chủ thớt chịu trách nhiệm trước pháp luật không vậy ? ngay cả công ty vở nợ ? Chỉ hỏi vậy chứ trên 4rum khó nói lắm. Luật lệ trên giấy trắng mực đen.
Dĩ nhiên là phải có thõa thuận thống nhất giữa 2 bên và hợp đồng cụ thể rồi anh. Anh có quỹ đất nhàn rỗi như nhu cầu em cần thì anh em mình hợp tác tạo lợi nhuận giúp đất nước phát triển hơn anh nhe.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Chắc anh đang chọc ghẹo em.
Anh cần thông tin cụ thể xin vui lòng alo hẹn gặp một bữa nha anh. Đường bay quốc tế đã mở cửa lại rồi.
Số đt em 0972003031, em tên Chí
Không chọc ghẹo bạn, nhưng với công nghệ 4.0 thì bạn có thể tìm được thông tin, lẹ và giá thoả đáng nếu như bạn muốn đầu tư.
Đường bay quốc tế dành cho ngoại kiều chỉ bắt đầu từ 15/03/2022 mà thôi
Link dẩn báo vnexpress
Và theo báo pháp luật VN
do đó kinh tế phải xem với chính tri và luật pháp ..

Nhưng dầu sao cũng cám ơn bạn đã chia sẽ. nhưng thông tin thì bạn không đầy đủ và rất thiếu sót. đó là vấn đề đầu tiên.

• Like
Reactions: alpha1st
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Không chọc ghẹo bạn, nhưng với công nghệ 4.0 thì bạn có thể tìm được thông tin, lẹ và giá thoả đáng nếu như bạn muốn đầu tư.
Đường bay quốc tế dành cho ngoại kiều chỉ bắt đầu từ 15/03/2022 mà thôi
Link dẩn báo vnexpress
Và theo báo pháp luật VN
do đó kinh tế phải xem với chính tri và luật pháp ..

Nhưng dầu sao cũng cám ơn bạn đã chia sẽ. nhưng thông tin thì bạn không đầy đủ và rất thiếu sót. đó là vấn đề đầu tiên.
Nhu cầu em cần thuê đất hoặc hợp tác với ai có đất nhàn rỗi nên em xin phép không lạm bàn thêm các vấn đề ngoài lề.
Cảm ơn anh đã góp ý.

• Like
Reactions: phu2531993 and Osin