Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Hot girl ra đường đêm khuya bắt Pokemon
Khuya 27/8/2016, gặp ngay 1 nam 1 nữ trên 2 chiếc xe (chắc chẳng quen nhau), ngồi như ngáo đá ngay giữa cổng ra/ vào của người ta để bắt Pokemon (!).[pagebreak][/pagebreak]
:3dchientrung::3danbanh::3dquaytay:

Cậu trai thấy ánh đèn xe còn lật đật đẩy xe đi.
Em gái thì say sưa đến mức mặc kệ bị đèn pha vào mặt mấy phát vẫn lo mãi mê bắt pokemon (!).
:3ddown::3dlacdau:

Đành phải bấm còi 1 phát mới chịu lùi xe, nhưng tay vẫn giữ chặt điện thoại, vừa lùi vừa cắm mặt xuống tiếp tục vọc máy!!!
:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Khúc này ban đêm xe ben, xe container nó chạy như điên & cướp giật xảy ra thường xuyên...Điếc không sợ súng thật!!!
:3dgolf::3dandap::3dyte:

Mời các bác xem clip !!!

Một thế hệ cúi đầu...!!!:3dbuonngu:

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Khuya nay, 27/8/2016...

Gặp ngay 1 nam 1 nữ trên 2 chiếc xe (chắc chẳng quen nhau), ngồi như ngáo đá ngay giữa cổng ra/ vào của người ta để bắt Pokemon (!).

Em gái thì say sưa đến mức mặc kệ bị đèn pha vào mặt mấy phát vẫn lo mãi mê bắt pokemon (!).

Đành phải bấm còi 1 phát mới chịu lùi xe, nhưng tay vẫn giữ chặt điện thoại, vừa lùi vừa cắm mặt xuống tiếp tục vọc máy!!!

Khúc này ban đêm xe ben, xe container nó chạy như điên & cướp giật xảy ra thường xuyên...Điếc không sợ súng thật!!!

Mời các bác xem clip !!!

rồi cuốc bộ về nhà hả bác???? trời mưa thì vất vả nhỉ....

Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Khuya nay, 27/8/2016...

Gặp ngay 1 nam 1 nữ trên 2 chiếc xe (chắc chẳng quen nhau), ngồi như ngáo đá ngay giữa cổng ra/ vào của người ta để bắt Pokemon (!).

Mời các bác xem clip !!!

Hình như ở nhà thờ ngay đường HBT gần chợ Tân Định phải ko bác

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bấm còi trong đô thị và khu đông dân cư trong thời gian từ 22 giờ ngày hôm trước đến 05 giờ ngày hôm sau
phạt nguội nha, em nghe kèn òi ó
Dạ. Để lần sau nhá đèn nó hem chịu đi em ủi luôn để hen bị phạt do bấm còi...kakakaa... :3dcuoigif:

rồi cuốc bộ về nhà hả bác???? trời mưa thì vất vả nhỉ....
Dạ cuốc bộ về ạ. Nhà em kế bên ạ! :)

Hình như ở nhà thờ ngay đường HBT gần chợ Tân Định phải ko bác
Bác tinh mắt. Đúng rồi ạ! :)