Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com
RE: Hot hot: Honda Civic dang chay o Ha Noi

Tại sao lại ko đánh nhau nhỉ... thương trường là chiến trường ko tiếng súng nhưng khốc liệt chả kém... ko có chuyện nể nang hay thương hại nhau đâu các bác ạ... nhân đạo với đối thủ là tự giết mình

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: vankhanhktpn

Các bác đang tưởng tượng ra ,rùi bành lựng cho nó sướng ...cái miệng.:D

Sướng cái tay chứ bác :D:D

Hạng B1
18/7/04
79
5
8

Bác chẳng đánh dấu, em lại tưởng xe đang cháy...
Thôi cứ bao giờ nó bán chính thức thì quan tâm, các bác quan tâm bây giờ, nó tưởng ngon lại định giá cao đấy.

Hạng B1
1/10/05
71
1
8

Trích đoạn: tranhainam

Bác chẳng đánh dấu, em lại tưởng xe đang cháy...
Thôi cứ bao giờ nó bán chính thức thì quan tâm, các bác quan tâm bây giờ, nó tưởng ngon lại định giá cao đấy.

Bọn HONDA Việt Nam nó mà vào trang web ô tô Sài Gòn này và đọc cái mục "Chào đón nàng CIVIC" và thấy anh em quan tâm và mong chờ CIVIC đến thế nào thì chắc nó sẽ tăng giá mất thôi. Đề nghị các bác Admin thêm mục "Tẩy chay nàng CIVIC" đi.

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Trích đoạn: minh huyen

Trích đoạn: F430

Post giùm bác:
Hot hot: Honda Civic dang chay o Ha Noi

Ủa, mà hình như đây đâu phải là đường ở VN???[8|]
Hình như ở cầu Chi lăng, Lạng sơn.

Nhìn trong ảnh thì xe đang chạy theo hướng từ Lạng Sơn về Hà nội đang qua cầu Chi Lăng, Lạng Sơn. Nếu là xe chạy thử thì phải dán biển số tạm chứ. Hay đây là lô xe nhập về bán thử nhập theo đường cửa khẩu Tân Thanh từ Honda China, mà Honda có nhà máy tại Trung Quốc ko các bác? Nếu đúng thế thì civic là made in China à???!!!:(:(:(

Hạng B2
10/4/06
130
0
16

Trích đoạn: 1.5G Nhìn trong ảnh thì xe đang chạy theo hướng từ Lạng Sơn về Hà nội đang qua cầu Chi Lăng, Lạng Sơn. Nếu là xe chạy thử thì phải dán biển số tạm chứ. Hay đây là lô xe nhập về bán thử nhập theo đường cửa khẩu Tân Thanh từ Honda China, mà Honda có nhà máy tại Trung Quốc ko các bác? Nếu đúng thế thì civic là made in China à???!!!
Chẳng biết nói với bác như thế nào để bác hiểu, Hiểu biết như bác mà To tuyển dụng thì em thấy To KD đại tài thật. Thừa còn hơn bỏ sót.

Tập Lái
19/6/06
24
0
1

Tôi nghe Civic sẽ có 3 model được giới thiệu ở thị trường VN, không biết thực hư thế nào?
1.8 và 2.0, số thường và số tự động? Không biết giá bán ở VN như thế nào? Các huynh nào với tầm hiểu biết rộng rải và siêu việt thì cho tôi biết với?
Cảm ơn, cảm ơn