Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Hot hot: Honda Civic dang chay o Ha Noi

Honda Civic đã tốn thời gian, công lao ae OS rồi, bác cứ tham khảo thôi, nếu có gì mới chắc đã được post lên. Còn với câu của bác "Các huynh nào với tầm hiểu biết rộng rải và siêu việt thì cho tôi biết với? " hổng chừng đóng luôn mục này.:D
Như chuyện..Thực phẩm phẩm chất kém, cơ quan chức năng khó quản khó kiểm..." Hãy là người tiêu dùng thông thái" Hôm nào vợ đi chợ về, cả nhà ăn xong, không việc gì: Ôi Mẹ hôm nay thông thái...dù mẹ chỉ học lớp 2.:D:D Đố bà nào dám nhận là mình thông thái hihi

Tập Lái
14/1/06
38
0
6

em nghĩ là con này là con chạy thử, trên kính có dán giấy mà các bác. Đường thì 99% là Lạng Sơn gòi, chỗ đó có tới 4 cái cột chứ không phải 2 cái. Cách đây 5 hôm em đi cùng với thằng bạn làm ở Sagawa, thấy các bác Honda làm tờ khai nhập 2 con bu lông cho Honda Civic, được kiểm hóa nẹp chì rất cẩn thận. Còn đứng ở trong công ty, nhìn ngoài đường test có 1 chú đang gầm gừ ầm ĩ lắm. Hôm nào để bảo thằng kia chụp ảnh thôi các bác ạ.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

"...thấy các bác Honda làm tờ khai nhập 2 con bu lông cho Honda Civic..."
Là sao em hổng hiểu? Bác cho thêm tí thông tin.

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: phantan

Chắc là ý bác Kuang2 muốn nói HQ đã niêm phong mẫu lưu 2 con bù loong. Ai mà lại nhập có 2 con bù loong qua kho ngoại quan :)

Tập Lái
23/7/05
38
0
0

Trích đoạn: phantan

bác Kuong2 nói rõ hơn cái. Em chẳng hiểu gì cả.

Tập Lái
14/1/06
38
0
6

em mà hiểu được là cái gì em cũng chết liền. Có biết ở trong nó hình thù thế quái nào đâu, chỉ nghe lỏm được thấy các bác ý bảo nhau như thế.

mà hình như cái em civic các bác chộp được là của mấy anh ba tàu vác về VN xài thì phải, em mới nhìn thấy nó trên cửa khẩu :(

Hạng B2
11/3/05
127
0
16
www.dnv.com

2 con bu lông ở đây là 2 container bu lông đó bác. Đấy là theo em suy luận logic nó thế,;) Không biết có đúng k?:D

Tập Lái
8/3/06
2
0
0

Các bác Save as . . . cái hình lại xem. Em thấy máy tính của em nó bảo là Created by PhotoShop.

Chả biết thế nào nữa.;)

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: tcd719

Các bác Save as . . . cái hình lại xem. Em thấy máy tính của em nó bảo là Created by PhotoShop.

Chả biết thế nào nữa.;)
chắc là chụp xong rùi dùng photoshop resize và chỉnh sáng/tối .... nên nó mới như zị [8|]