Hạng B2
5/10/17
417
887
93
các bác cho hỏi nhà chổ River Park này là nó thuộc dạng gì vậy các bác: Khu dân cư? Nhà Phố? hay Compound? Em vào đây rồi mà chẳng hiểu nó giống cái gì nữa, giống khu tập thể chăng? Em càng ngạc nhiên hơn khi có người mở spa với coffee:cool:

• Like
Reactions: PorscheT
1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
các bác cho hỏi nhà chổ River Park này là nó thuộc dạng gì vậy các bác: Khu dân cư? Nhà Phố? hay Compound? Em vào đây rồi mà chẳng hiểu nó giống cái gì nữa, giống khu tập thể chăng? Em càng ngạc nhiên hơn khi có người mở spa với coffee:cool:
Thuộc dạng nhà xây sẵn có đi kèm tiện ích và rẻ hơn xung quanh kha khá nên có thể kiếm lời nhen anh bên chên.

• Like
Reactions: PorscheT
Hạng B2
9/5/15
182
2.153
133
Nó thuộc dạng nửa nạc nửa mỡ bác, dành cho các thành phần cũng nửa nạc nửa mỡ, không còn nghèo nữa nhưng cũng chưa giàu, mua đây vừa được có cảm giác ở compound mà cũng kinh doanh buôn bán được :))

Tập Lái
22/12/16
12
503
63
Có vẻ giống các khu Mega Res, melosa,.. tự kinh doanh dịch vụ cho nội khu.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Nó thuộc dạng nửa nạc nửa mỡ bác, dành cho các thành phần cũng nửa nạc nửa mỡ, không còn nghèo nữa nhưng cũng chưa giàu, mua đây vừa được có cảm giác ở compound mà cũng kinh doanh buôn bán được :))
Nhân dịp sốt đất như này... mấy thím như Khang Điền đẩy hàng tốt nhỉ hehe

Hạng B2
27/7/17
101
957
93
Sáng nay Sale có gọi dụ bán căn của em. Thấy bảo người ta muốn mua giá 3 tỷ 6. Căn em là dãy K bên trong