Hạng B2
27/7/17
101
952
93
"Dụ bán" tức là bán giá đó là hớ hả bác :)))))

Giá đó thì không hớ anh, bán vậy thì được giá quá. Mà tại em chưa bao giờ nhu cầu bán mà không hiểu tại sao sale tự nhiên gọi điện hỏi muốn bán không có người hỏi mua :D

• Like
Reactions: ototapsu999
Hạng B2
8/10/11
326
1.352
93
Bữa em cũng “đc” gọi. Sales nói đúng tên, đúng số căn em luôn là biết contact lấy đâu rồi đấy!

• Like
Reactions: ototapsu999
Hạng B2
9/5/15
182
2.153
133
Giá đó thì không hớ anh, bán vậy thì được giá quá. Mà tại em chưa bao giờ nhu cầu bán mà không hiểu tại sao sale tự nhiên gọi điện hỏi muốn bán không có người hỏi mua :D
Theo cac bac, thị trường như này mua River park có được coi là chỗ trú ẩn khi TT xấu ko?

Hạng B2
27/7/17
101
952
93
TT mà bùm khu RP với mấy khu compound chỗ quận 9 chắc biến thành thành phố ma hết :D
Em nghĩ mua nhà hẻm mấy khu trung tâm an toàn hơn khu RP. Ít ra bán đi dễ vì giá trị không quá cao và nhu cầu mua ở thật lúc nào cũng có.

Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
TT mà bùm khu RP với mấy khu compound chỗ quận 9 chắc biến thành thành phố ma hết :D
Em nghĩ mua nhà hẻm mấy khu trung tâm an toàn hơn khu RP. Ít ra bán đi dễ vì giá trị không quá cao và nhu cầu mua ở thật lúc nào cũng có.
Mình nghĩ chắc anh chưa đặt chân qua cổng bảo vệ khu này

• Like
Reactions: Nguyên Khôi Đỗ
Hạng B2
19/6/17
124
163
43
HCM
hungthinhcorp110.com
Sale tìm hàng bán thôi bác, bác có nhu cầu bán thì sale có 1KH bán. Cơ mà hơi khó chịu vì bị gọi nhiều thôi bác.

• Like
Reactions: nuti1025
Hạng B2
9/5/15
182
2.153
133
Bác cứ thích mấy tài sản trong hẻm giá trị nhỏ, thì tài sản của bác khó lớn lắm. Ngày xưa em mua đất quận 9 giá 20tr/m, bạn e giàu hơn mua quận 2 40tr/m, giờ đất em 40tr thì đất nó cũng hơn 80tr, tuy vẫn là gấp đôi nhưng về giá trị thì không cách nào đuổi kịp rồi, 100m2 là chênh 4ty biết bao nhiêu năm đi làm mới ra nổi. Rồi chục năm nữa đất e 80tr/m còn của nó 160tr/m thì khoảng cách đã quá xa rồi.