Hạng B1
9/10/17
59
148
33
Động lực tăng giá gần đây của Hưng Phú nằm ở phía bên kia đường Võ Chí Công nhé các bác, các bác thạo tin có thể tự kiểm chứng

Về sổ hồng Hưng Phú 2 bác nào muốn làm nhanh thì cũng có cách nhé, nhưng chắc chắn không phải chờ xây xong rồi mới có sổ.
Cách gì bác, em co khách hàng vay nghìn tỷ, quen cực mạnh mà có cái sổ vài chục tỷ làm hơn cả năm rồi chưa xong. Em thấy giờ hết ông này ông kia bị lôi ra thì chắc ko ai dám làm đâu bác à!

Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Cách gì bác, em co khách hàng vay nghìn tỷ, quen cực mạnh mà có cái sổ vài chục tỷ làm hơn cả năm rồi chưa xong. Em thấy giờ hết ông này ông kia bị lôi ra thì chắc ko ai dám làm đâu bác à!
Hưng Phú 2 đâu có bị vướng gì đâu, chỉ là nhà nước không chịu làm lắt nhắt từng căn, nên hoặc gom nhiều căn làm chung hoặc phải thêm chút chi phí cho vụ kiểm tra và làm sổ thôi mà

• Like
Reactions: subaru81
Hạng B2
15/6/18
278
259
83
Động lực tăng giá gần đây của Hưng Phú nằm ở phía bên kia đường Võ Chí Công nhé các bác, các bác thạo tin có thể tự kiểm chứng. Còn giá thay đổi gần đây thì dễ thấy quá rồi :)

Về sổ hồng Hưng Phú 2 bác nào muốn làm nhanh thì cũng có cách nhé, nhưng chắc chắn không phải chờ xây xong hết rồi mới có sổ.
đồng ý với bác. Lực đẩy của HP là cái vành đai hai chứ không phải chung cư Opal. Mà khúc đất trống (giáp sông) của HP dự là làm gì vậy bác? compound hay gì ạ?

Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
đồng ý với bác. Lực đẩy của HP là cái vành đai hai chứ không phải chung cư Opal. Mà khúc đất trống (giáp sông) của HP dự là làm gì vậy bác? compound hay gì ạ?
Lực đẩy bên kia đường chứ không phải chỉ con-đường-năm-nào-cũng-nói-sắp-làm bác ạ.

Quy hoạch CŨ bên kia Vành đai là khu biệt thự

Quy hoạch CŨ River Park giai đoạn 2 chỉ có nhà phố

Đây là hình CŨ:

Hưng Phú 1-2 và River Park (River Terrace cũ), Phước Long B, Quận 9

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Lực đẩy bên kia đường chứ không phải chỉ con-đường-năm-nào-cũng-nói-sắp-làm bác ạ.

Quy hoạch CŨ bên kia Vành đai là khu biệt thự

Quy hoạch CŨ River Park giai đoạn 2 chỉ có nhà phố

Đây là hình CŨ:

View attachment 1799253
Bên kia vành đai lại xây chung cư với Mall hử bác?

• Like
Reactions: banhduc6
Hạng B1
14/1/14
52
149
33
39
Bên kia VĐ Hưng Phú chuyển mục đích sử dụng sang thương mại từ 2016, mình nghe lâu rồi, mà bao giờ làm thì chịu, chỉ thấy bãi cont đã dẹp :D

Tập Lái
22/12/16
12
503
63
Động lực tăng giá gần đây của Hưng Phú nằm ở phía bên kia đường Võ Chí Công nhé các bác, các bác thạo tin có thể tự kiểm chứng. Còn giá thay đổi gần đây thì dễ thấy quá rồi :)

Về sổ hồng Hưng Phú 2 bác nào muốn làm nhanh thì cũng có cách nhé, nhưng chắc chắn không phải chờ xây xong hết rồi mới có sổ.
Nhờ bác có thể chỉ giúp hay giới thiệu bác nào giúp ra sổ dùm. Mình lô A, đơn lập ạ. Cám ơn bác trc

Tập Lái
18/4/12
11
12
3
Bên kia VĐ Hưng Phú chuyển mục đích sử dụng sang thương mại từ 2016, mình nghe lâu rồi, mà bao giờ làm thì chịu, chỉ thấy bãi cont đã dẹp :D
Tin hành lang thôi bác ơi
Muốn biết Chính xác thì chờ qua 2020 đi Bác ơi
1/2000 hiện nay là đất nhà ở thấp tầng
Muốn qua chuyển qua TMDV bác ohải đi điều chỉnh cục bộ 1/2000 ----> IMPOSSIBLE MISSION.
Vì trong giai đoạn SQHKT không điều chỉnh cục bộ nữa. Chò điều chỉnh qh toàn đồ án (Thành phố không có kinh phí nha)
Các bác đã ôm đất xây nhà cho chuyên gia thuê trong thời gian chờ thông tin.

• Like
Reactions: banhduc6