Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Xe mới lăn bánh chắc chưa được 1 tháng anh đòi gặp =)).
Thì k có duyên đành chịu thôi bác chứ nhiều con ế như trax, vitara, ciaz...mình còn gặp dc lúc mới ra mắt, doanh số 1 tháng 4xx chiếc k phải ít đâu nếu so với cái tụi đội sổ kia ngay từ buổi xuất hiện :D

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Thì k có duyên đành chịu thôi bác chứ nhiều con ế như trax, vitara, ciaz...mình còn gặp dc lúc mới ra mắt, doanh số 1 tháng 4xx chiếc k phải ít đâu nếu so với cái tụi đội sổ kia ngay từ buổi xuất hiện :D
Thật ra có vấn đề trục trặc khi đăng kí xe anh ạ. Nghe đâu thuế chưa có barem nên chưa đăng kí được mà giờ thì được rồi.

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Thật ra có vấn đề trục trặc khi đăng kí xe anh ạ. Nghe đâu thuế chưa có barem nên chưa đăng kí được mà giờ thì được rồi.
Chuẩn bác. E thấy nhiều bác đi hỏi Kona nhiều lắm, nhưng do bên seller báo là chưa có biểu thuế đầy đủ nên chưa bán ra được + phải đợi xe 2 tháng nên họ ko xuống tiền (chắc ém hàng để kèm ít “lạc”). Vài hôm nữa thuế má đầy đủ + cuối năm nhu cầu tăng + Nhà máy ổn định lượng thì Kona tha hồ đứng Top doanh số thôi.

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Hay là số liệu công bố có vấn đề, mình cũng lạ là chưa từng thấy nó ngoài đường.

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Đi qua vũng nước mà chạy kiểu nàu thì dễ vào SR phục hồi chức năng quá :D:D:eek::
Hyundai công bố doanh số tháng 9/2018: Kona bán được 415 chiếc trong tháng đầu ra mắt

Hạng C
14/12/16
580
340
63
Trừ mấy con quá hot của Toyota còn đa số mấy hãng khác em thấy lạc hay k là tùy do người mua chọn đại lý nữa.
Kinh nghiệm của em là nên lấy ở những nơi lớn hỏi trước chứ k nghe sale hứa hẹn rồi cọc luôn.

Hạng D
14/8/16
1.873
2.267
113
39
Ôi con Optima thần thánh được quảng cáo rầm rộ lại chết tức tưởi thế kia nhỉ?
Không chỉ optima, Kia giờ con cerato và morning thôi, TH không công bố model xe, cerato tháng này bán nhiều chắc nhờ bảm base.
rondo giá vậy thid x-pander, avanza, rush chậm thì 4-5 tháng nữa xe nhiều rondo không giảm thêm 50 củ thì cũng như optima.
Phân khúc xe nhỏ nhiều nên đã thấy sự cạnh tranh.Phân khúc cao cấp hơn toàn nhìn nhau định giá.

• Like
Reactions: Mr Oz
Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Thật sự .... ko ưa nổi thiết kế mới với đèn pha phía dưới của Hyundai cho Kona, Santafe. Nhìn rườm rà, rối mắt mất cảm tình quá. Cũng thích Santafe mà nó chơi cái dàn đầu trước như Kona thấy sao sao á. Mất sự sang trọng của đơn giản.

Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
Mình có so nó với vios hay innova đâu :D Thì cũng ở sg mà ít khi thấy chắc tại k có duyên, chứ trc đó con trax ế dậy mà mình còn gặp dc 2 con khác nhau.
bán ra mới đc 400 con chia cả nước thì còn hiếm lắm. con Trax ế vậy nhưng doanh số công dồn kiểu gì cũng được hàng nghìn. thêm vụ xe mới ra thì giữa tháng 9 vừa rồi mới có biểu thuế mà lăn bánh được thì còn lâu lâu mới nhìn thấy. Như accent hồi đầu thôi.

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
bán ra mới đc 400 con chia cả nước thì còn hiếm lắm. con Trax ế vậy nhưng doanh số công dồn kiểu gì cũng được hàng nghìn. thêm vụ xe mới ra thì giữa tháng 9 vừa rồi mới có biểu thuế mà lăn bánh được thì còn lâu lâu mới nhìn thấy. Như accent hồi đầu thôi.
Tphcm mà còn chưa có biểu thuế đủ cho bé Kona, nghe đâu mới được 1 hay 2 bản thôi.