Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
bán ra mới đc 400 con chia cả nước thì còn hiếm lắm. con Trax ế vậy nhưng doanh số công dồn kiểu gì cũng được hàng nghìn. thêm vụ xe mới ra thì giữa tháng 9 vừa rồi mới có biểu thuế mà lăn bánh được thì còn lâu lâu mới nhìn thấy. Như accent hồi đầu thôi.
Bác nc huề vốn vl :D Doanh số cả nước từ lúc ra mắt nó lên tới 500 k biết nổi chưa mà đòi cộng dồn lên cả nghìn, đây đang nói lúc ra mắt nó ế đến nổi tháng đầu k có dc mấy người mua mà ra đường còn gặp chứ ai thèm so doanh cộng dồn làm gì chắc rãnh :D Tóm lại là mình vẫn k có duyên gặp dc Kona ngoài đường =))
Hay là số liệu công bố có vấn đề, mình cũng lạ là chưa từng thấy nó ngoài đường.
Vấn đề ở chỗ là cả 2 mình chắc ở khu người dân k mua Kona :D

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Nhìn sơ vài điểm nhấn :

CRV đã giành ngôi vương 5 chổ Crossover từ CX5.
Xtrail ra mẫu cho người Việt nhưng doanh số tháng đầu mẫu mới hơn trăm thì là thất bại rồi.
Outlander trở về mặt đất dù bỏ tiền lăng xê rất mạnh trên mạng.
Tucson bình bình tiến bước, bộ 3 cx5-crv-tucson giờ cùng đầu 7xx.

Fortuner và Innova dắt tay nhau thành thế lực phân khúc 7 chỗ, trên 1000 chiếc mỗi bé.
Everest bán hơn 500 chiếc ko thể xem thường.
Mu-X nhà Isuzu sét giá láo (kê cao để chiếc khấu) giờ ế chổng ế chơ khi nhà vua Fortuner trở về.
Thời điểm này Everest là lựa chọn tốt nhất, ngang giá Fortuner nhưng công nghệ hơn Fortuner về mọi mặt , đặc biệt là động cơ và hộp số, chỉ cần, đừng nảy ra cái lỗi gì đó là được:D:D

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác nc huề vốn vl :D Doanh số cả nước từ lúc ra mắt nó lên tới 500 k biết nổi chưa mà đòi cộng dồn lên cả nghìn, đây đang nói lúc ra mắt nó ế đến nổi tháng đầu k có dc mấy người mua mà ra đường còn gặp chứ ai thèm so doanh cộng dồn làm gì chắc rãnh :D Tóm lại là mình vẫn k có duyên gặp dc Kona ngoài đường =))

Vấn đề ở chỗ là cả 2 mình chắc ở khu người dân k mua Kona :D
Thấy 1 lần ở Bình Dương, nhìn lung linh phết bác ợ. Mắt híp nhìn ngầu ngầu lạ

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ngày xưa toy là vua xứ này, làm mưa làm gió bào tiền dân ta. Nay anh hyundai vs trường hải bào hết thị phần, vài hôm vinfast bào nốt là mất luôn số còn lại

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Ngày xưa toy là vua xứ này, làm mưa làm gió bào tiền dân ta. Nay anh hyundai vs trường hải bào hết thị phần, vài hôm vinfast bào nốt là mất luôn số còn lại
Vin ra 500 củ thì may ra bác ạ ahihi

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
có anh chị nào ở Hyundai Trường Chinh còn bán Kona ko hú mình coi. bản 1.6 nhé

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Đi qua vũng nước mà chạy kiểu nàu thì dễ vào SR phục hồi chức năng quá :D:D:eek::View attachment 1742112
Bữa mình chạy thực tế như vậy ở Phạm Văn Đồng, xe nào thấy vũng nước đó cũng né, mình thì lao vào cái ùm, tay lái rung lên bần bật, nước phủ 4 xung quanh kính xe, tốc độ 60km/h về 0 trong 2 giây, tay lái lạc vào lề, nhưng tại vì xe dừng rồi nên ko trôi quá nhiều, hoàn hồn lại chạy về nhà, sáng mai đề máy lên thì nổi cá vàng, vào Garage thay cảm biến vị trí trục cam hết 800k :-(

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Bữa mình chạy thực tế như vậy ở Phạm Văn Đồng, xe nào thấy vũng nước đó cũng né, mình thì lao vào cái ùm, tay lái rung lên bần bật, nước phủ 4 xung quanh kính xe, tốc độ 60km/h về 0 trong 2 giây, tay lái lạc vào lề, nhưng tại vì xe dừng rồi nên ko trôi quá nhiều, hoàn hồn lại chạy về nhà, sáng mai đề máy lên thì nổi cá vàng, vào Garage thay cảm biến vị trí trục cam hết 800k :-(
chơi ngu giá 800k quá rẻ, có người chạy vô vũng nước xong thay luôn cả cái trục cam vì lọt ổ gà đó anh à =)). Không sợ vũng nước, sợ cái gì dưới vũng nước mà mình không thấy thôi.