Hạng B2
29/7/07
310
245
43
Em thấy em này quá quyến rũ, nếu có ở VN em sẽ suy nghĩ nghiêm túc về chuyện cưới xin em nó!

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
RE: Hyundai Genesis Coupe quyến rũ

con màu đỏ chỉ là concept thôi bác ợ, bản concept này khác xa so với bản sản xuất hàng loạt ảnh phía dưới đó bác .xe này có mức giá khởi điểm khoảng 20k cho phiên bản động cơ I4 đó bác .Hôm nọ em post lên roài nhưng mạng out nên ko dc ,em post cả con nissan atima coupe để các bác so sánh nữa ,em cũng mê con này và con atima coupe 2008 ,nếu con hyudai này về vn tầm 58k thì ngon bác nhể.không biết theo lộ trình wto thì hàn quốc có nằm trong danh sách giảm thuế nk xuống còn 20% ko nhể .Hyundai Genesis Coupe này ra đời để cạnh tranh trực tiếp cới g37 coupe ,êclipse atima coupe đó bác.mà con Hyudai này giờ chưa có sx đâu bác ,chắc cuối năm nay nó mới sx đó bác.bản concept hyudai Genis coupe có 3 lỗ thông gió trên nắp capo nhìn ngầu lắm bác
http://www.nissanusa.com/altimacoupe/ còn đây là em atima coupe nè bác .Do em ko biết cách post hình

Hạng B2
29/7/07
310
245
43
RE: Hyundai Genesis Coupe quyến rũ

Bản màu cam là bản concept, Em thấy cái đuôi bản thực cũng ko khác mấy, con này màu đỏ nhìn rất hot.
Công nhận các bác Hàn Xẻng về design bên ngoài quả là rất ổn: từ DTDD, xe hơi, cho tới diễn viên điện ảnh(Giải phẩu TM) :D