Hạng D
16/11/15
1.199
1.109
113
34
Thêm option giảm giá là ngon r, Solati a Hải còn k có nổi gương chỉnh điện:confused:

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Giá để hành lý nó hok có nha bác họ cắt hết rồi. Bản thaco có màn hình dvd còn qua thành công nó cắt ln. Nếu giá 1 ti thì tg ford nó kiện liền
Sao kiện vậy bác, ford Transit giá cũng dưới 1 tỷ mà?

Hạng D
1/7/10
1.981
1.195
133
giaotoviet.com
Giá xe Solati trên 1 tỷ thì chỉ có cạnh tranh với Hiace hoặc NV350 (hình như ngừng nhập), chứ còn cạnh tranh với Transit thì hơi ảo. Giá này ngang ngửa với Transit Limousine. Vậy người ta sẽ mua Transit Limousine sang trọng hay Solati? :D
Sẽ có 1 số người không thích Ford, yêu Hyundai vì thương hiệu, và vì cả sự rộng rãi của nó bác ơi.

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Vậy tại sao giờ vẫn còn người đi mer mà ko đi ford ... mặc dù khách đã từng đi ford :):):)
KD tức nhiên xe mới có lợi hơn nhưng ko phải đơn giản như bác nghĩ đâu...
Những bác xài mer thường là ngta kinh doanh đã lâu khách hàng wen thuộc nên họ chấp nhận . Chứ khách lạ là mình ko lãnh đc hoặ 1 số khách ko quan tâm mình đã thuê xe gì chỉ khi đi rồi họ mới biết và lần sau sẹ có suy nghĩ khác. E nghĩ bác cũng có suy nghĩ vậy
Lúc trước dàn xe hoa mai toàn thắng kumhosamco chạy tuyến Bxmd - vt toàn sử dụng mer ko năm 2013 ford ra mẫu mới họ thanh lý toàn bộ mer chuyển qua ford. Mới đây họ thanh lý mấy xe transit limousin 10c chuyển qua solati limousin dần dần rồi đó. Tại sao xe cũ và mới giá cước vẫn vậy mà họ phải đổi đơn giản là phải đáp ứng nhu cầu và đón đầu sự lực chọn của hành khách

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/3/11
769
647
93
Sao kiện vậy bác, ford Transit giá cũng dưới 1 tỷ mà?
Trong hiệp hội oto có cam kết và qui định về giá cả xe của từng thương hiệu. A sản xuất sau xe a đẹp hơn hoàn thiện hơn mà bán giá bằng xe ngta sx trước a thì đối thủ ai mà chấp nhận đc. Chỉ khi xe trước hạ giá thì a có quyền hạ nhưng phải giữ 1 khoảng cách cho khách hàng suy nghĩ
Xe cùng 1 hãng thì muốn bán giá sao cũng đc

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Transit limousin 10c nhu cầu thị trường ko bằng xe 16c nha a
Transit phụ tùng toàn TQ . 4 ghế sau ko ngã đc rất mệt mỏi 6 máy 2.4 130ps . Solati 4 máy 2.5 167ps
Máy dầu HD là số 1 solati 100km /7.5l. Transit 100km trên 9l
Cty hoa mai toàn thắng kumhosamco đang thánh lý dàn transit chuyển qua solati hết
con lạy cụ! cụ biết hả nói ko thì lên google tìm hiểu thêm dùm con, ko thì ra mấy bãi xe người ta nói cho bớt dốt, transit nào 6 máy? solati nào 100km/7.5l ?

Hạng B2
15/9/06
421
28
28
Trong hiệp hội oto có cam kết và qui định về giá cả xe của từng thương hiệu. A sản xuất sau xe a đẹp hơn hoàn thiện hơn mà bán giá bằng xe ngta sx trước a thì đối thủ ai mà chấp nhận đc. Chỉ khi xe trước hạ giá thì a có quyền hạ nhưng phải giữ 1 khoảng cách cho khách hàng suy nghĩ
Xe cùng 1 hãng thì muốn bán giá sao cũng đc

Thảo nào ảnh Thaco nhập nhằng hàng nhập khẩu và hàng 3 cụclắp ráp trong nước nên áp luôn giá 1,150 tỉ

Hạng B2
15/9/06
421
28
28
Mer printer có mẫu mới nhưng là hàng nhập nguyên con giá lăn bánh 1t6 nên ng xài ko mặn cho lắm tphcm có 1 2 chiếc

Bác chụp cho em xin 1 ảnh ngang bên ngoài và mấy cái ghế bên trong được không ạ.Em cám ơn