Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Toyota + anh Hải + anh Công chiếm 16/20 vị trí. Còn lại thì là Ford 1, Honda 1, Mitsubishi 1, Chevrolet 1

Hạng B2
16/11/17
138
121
43
Nói thì cho cái dẫn chứng
Dỏm chỗ nào thánh
Ít đi mà i10 morning chạy grab như kiến
Dõm mới xuống cấp nhanh đó bro. Bền bỉ thì không có cửa so với xe Nhật.
I10 Morning giá thấp nên được lợi về giá trước mắt, Vios giá gấp 2 đứng top 1 đấy. Wigo về thì i10, mor hết đất diễn. Morning từ top 4 5 sắp out khỏi top 10 rồi đó.

• Like
Reactions: DKmarket
Dõm mới xuống cấp nhanh đó bro. Bền bỉ thì không có cửa so với xe Nhật.
I10 Morning giá thấp nên được lợi về giá trước mắt, Vios giá gấp 2 đứng top 1 đấy. Wigo về thì i10, mor hết đất diễn. Morning từ top 4 5 sắp out khỏi top 10 rồi đó.
I10 với accent nó nhìu là do bán cho xe dịch vụ..không bền thì ăn cám à kaka..

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
MIT Outlander bán đều đều, quá ngon
nhà máy Bình Dương của Mitsu nhỏ, ráp ko kịp bán luôn đó :)
Con xe cùi bắp Outlander mà cũng được vài trăm chiếc sao? Em mà có tiền thì em mua CX-5 hay CRV hay SantaFe, Tucson chớ Outlander tuổi gì mà so với mấy kia, vậy mà cũng có người mua nhỉ? :p:):D

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Đang yên đang lành bác lại gây bão làm gì không biết.:p
Con xe cùi bắp Outlander mà cũng được vài trăm chiếc sao? Em mà có tiền thì em mua CX-5 hay CRV hay SantaFe, Tucson chớ Outlander tuổi gì mà so với mấy kia, vậy mà cũng có người mua nhỉ? [BCOLOR=#fcfcff]:p[/BCOLOR][BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR][BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]

Hạng C
1/3/13
578
377
63
Con xe cùi bắp Outlander mà cũng được vài trăm chiếc sao? Em mà có tiền thì em mua CX-5 hay CRV hay SantaFe, Tucson chớ Outlander tuổi gì mà so với mấy kia, vậy mà cũng có người mua nhỉ? :p:):D
Mỗi người có một tiêu chi bác ơi, nên người ta chọn thứ người ta thích và cần, nên đừng phan xét người khác bác ơi

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Mỗi người có một tiêu chi bác ơi, nên người ta chọn thứ người ta thích và cần, nên đừng phan xét người khác bác ơi
Em đâu có phán xét ai đâu bác? Bác chỉ giúp chỗ nào em phán xét người khác ạ. Em chỉ nói là con xe cùi bắp thôi chớ có nói ai đâu. Thì ai thích thì mua thôi, em là em hổng thích. :D