Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Em nghi ngờ lắm các bác ạ.

Bạn bè em đều thực sự rất sợ thánh toy vì có một thằng trong nhóm chạy Camry, sx 2014 hẳn hoi mà bị đâm nát đầu vẫn ko bung túi khí.

Ở cty cũng vậy, không ai muốn mua toy. Mà sao doanh số Vios khủng khiếp như vậy? Liệu có gian dối gì như vụ X-Trail không, tháng 3 khai bán được 500 xe, vậy mà tháng 4,5 đã xuống còn 60-70 xe

Hạng B1
17/3/17
52
45
18
Honda toàn xe đứng thứ nhất nhì các xe bán chạy ở mỹ.
Thế mà về VN còn mỗi ông City vào top 10.
Ko muốn buôn bán thì dẹp m-ẹ, về nhật luôn cho rồi.
Cứ bán giá này vài năm ko ai mua thì cũng biến thôi.

• Like
Reactions: Billca
Hạng B2
15/9/14
107
15
18
45
Trò của Toy ai làm đại lý mà không biết, các bác ở ngoài lạ lẫm chứ ae trong ngành biết hết. Cứ ngày cuối tháng đẩy cho đại lý 1000 xe là doanh số lên vù vù. Vừa để đứng top, vừa để quảng cáo

Hạng B1
17/3/17
52
45
18
Em nghi ngờ lắm các bác ạ.
Bạn bè em đều thực sự rất sợ thánh toy vì có một thằng trong nhóm chạy Camry, sx 2014 hẳn hoi mà bị đâm nát đầu vẫn ko bung túi khí.

Ở cty cũng vậy, không ai muốn mua toy. Mà sao doanh số Vios khủng khiếp như vậy? Liệu có gian dối gì như vụ X-Trail không, tháng 3 khai bán được 500 xe, vậy mà tháng 4,5 đã xuống còn 60-70 xe
Ông Toy chủ tịch VAMA mà nên số liệu linh tinh, toàn đưa xe ông ấy vào top, thánh lật fotuner công bố vớ vẩn. Toy giờ công nghệ thì cũ, nghèo nàn, túi khí không thấy xe nào bị tai nạn bung mà bán đc nhiều thế có mà loè dân vn. giờ ổng nào mù công nghệ xe và coi thường mạng sống thì mua toy.

Hạng B1
4/3/14
54
16
8
chỗ nào bán vios rẻ hơn 100 chai vậy, mình hỏi tất cả đại lý ở SG đều giảm cao lắm bằng thuế trước bạ.

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B2
15/9/14
107
15
18
45
Ông Toy chủ tịch VAMA mà nên số liệu linh tinh, toàn đưa xe ông ấy vào top, thánh lật fotuner công bố vớ vẩn. Toy giờ công nghệ thì cũ, nghèo nàn, túi khí không thấy xe nào bị tai nạn bung mà bán đc nhiều thế có mà loè dân vn. giờ ổng nào mù công nghệ xe và coi thường mạng sống thì mua toy.
bác thật hiểu biết! Doanh số toy dạo này cũng thê thảm lắm

• Like
Reactions: Billca
Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
chỗ nào bán vios rẻ hơn 100 chai vậy, mình hỏi tất cả đại lý ở SG đều giảm cao lắm bằng thuế trước bạ.
Do bạn chưa deal thôi. haha. Ông bạn mình mới lăn bánh Vios G chưa tới 600 nè.

• Like
Reactions: Phong Xanh