SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Bác xù chơi như em này, cần gì công tắc, mỗi cửa một miếng 4 mắt em gửi bác là xong mà, led dây này chất lượng kém, một thời gian là ố vàng, cong nứt do để đèn sáng nhiều sẽ bị :( Led cốp em chơi nguyên thanh led nhôm loại chip led quay ngang cho được nhiều mắt, chi chít luôn á, sáng quắc luôn khi mở cốp, không chụp được nó lúc sáng vì......sáng quá :D Tiện khoe luôn quả rạp xiếc di động em mới chế :))

INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

• Like
Reactions: MINHSUZUKI
Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Quá trình làm em có chụp hình rất tỉ mỉ, bác có thể xem kỹ các hình và bài viết trên. Nếu khó gì thì bác có thể gọi điện thoại để hướng dẫn tiếp
Bác cho hỏi cần xiết lực mình mua loại nào và giá cả tầm bao nhiêu vậy bác ?

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bác cho hỏi cần xiết lực mình mua loại nào và giá cả tầm bao nhiêu vậy bác ?
Em cũng đang lùng mua loại này, nó có 2 loại điện tử và cơ, em cũng đang lùng mua và tùy duyên nó có loại cần chỉnh đến lực bao nhiêu nữa.
Theo em theo dõi, hàng của US thì méc hơn hàng Japan. Nhưng KTC hay TOP của Japan là cũng OK rồi. Nếu bác tìm được Snapon của Mẽo thì tuyệt vời

• Like
Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Lúc nào mua nếu có bác báo em với , chủ yếu dùng thay bánh thôi bác .
Cám ơn\

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Lúc nào mua nếu có bác báo em với , chủ yếu dùng thay bánh thôi bác .
Cám ơn\
Em ghét nhất siết tắc kê dùng súng bắn, cho phép tháo ra là được. Siết nên dùng cần chỉnh lực để cho có lực đồng đều giữa các con tắc kê.
Tuy nhiên, khéo một chút siết bằng cơm cũng cho lực cũng đều lắm bác.

• Like
Tập Lái
19/10/14
30
15
8
32
Hội innova cho em xin ý kiến ạ.
Em là nam 25 tuổi, thu nhập 2 vợ chồng sau khi trừ hết chi phí còn dư từ 5-7 triệu tùy hiệu quả kinh doanh của cửa hàng.
Do đam mê xe từ lâu nên em muốn mua 1 xe innova đời tầm 2006-2008, xe gia đình hoặc chạy dịch vụ ít, giá càng rẻ càng tốt.
Theo các bác em có nên mua xe trong thời điểm này ko, do quá gần 2018 và có nên mua innova tầm đời đó ko ạ? Xe khi mua em có thể gửi người quen chạy dịch vụ, thu 450-500k/ngày.
Cảm ơn các bác trước!