Status
Không mở trả lời sau này.
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
RE: INNOVA có ngon???

Một là mua In, hai là mua Honda CRV, còn không thì đi xe máy bác ạ. Bác đừng nghe Saler trên này xui dại mua Cap, có cả tiền hoa hồng kèm trong đó đấy.
bác này chỉ được cái nói...đúng
, dưng mà tùy sở thích mổi người nữa bác ơi, bác nói thế các bác đi Cạp giận thì chít.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Em có thắc mắc này tại sao cửa sau Innova ko có khóa và chốt mở từ bên trong như bao xe khác" Zace, Jolie, Ford. Muốn mở thì phải mở từ đàng sau. Đúng là thiết kế phá cách lập dị.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Em có thắc mắc này tại sao cửa sau Innova ko có khóa và chốt mở từ bên trong như bao xe khác" Zace, Jolie, Ford. Muốn mở thì phải mở từ đàng sau. Đúng là thiết kế phá cách lập dị.
em thấy cũng tiện mà bác, khi bác unlock cửa bằng remote thì tất cả các chốt sẽ bật lên, bác mở ở ngoài để chất đồ, còn mở ở trong thì đâu có thế để mở vì kẹt hàng ghế thứ 3, loại cửa này mà mở bên trong cũng có khi bất tiện, ví dụ như khi chở trẻ em ngồi sau (xếp hàng ghế thứ 3 lại) mà mấy bé táy máy trèo ra sau chơi, rồi mở cửa khi xe đang chạy thì.....[&:]

Hạng C
28/11/06
865
21.546
93
53

Trích đoạn: otohanoi

Trích đoạn: gauxam

Trích đoạn: masina

Thà giàu có và sung sướng còn hơn nghèo và bất hạnh với em INNOVA này .

Bác triết lý cao siêu quá, em không hiểu :D

Em cũng không hiểu[8|] . Và cũng không hiểu tại sao 1 tháng có trên dưới 1000 bác muốn bất hạnh với em IN này:D
Trong 1000 ông mà bác kể trên trên 600-700 ông taxi rồi!

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: TOY

em thấy cũng tiện mà bác, khi bác unlock cửa bằng remote thì tất cả các chốt sẽ bật lên, bác mở ở ngoài để chất đồ, còn mở ở trong thì đâu có thế để mở vì kẹt hàng ghế thứ 3, loại cửa này mà mở bên trong cũng có khi bất tiện, ví dụ như khi chở trẻ em ngồi sau (xếp hàng ghế thứ 3 lại) mà mấy bé táy máy trèo ra sau chơi, rồi mở cửa khi xe đang chạy thì.....[&:]

Bác nói thế chứ mấy chiếc kia đều có... còn nếu sợ thì có child lock.. có khó gì đâu

Hạng C
28/7/07
534
41
28

Trích đoạn: ttvo

Bác có bán không ? đẩy đi cho đỡ phiền lòng Bác ạ .....:mad::mad:
Trích đoạn: lm1mt

em đã từng suy tuy về con IN như bác , nhưng bác còn hên hơn em là chưa rước nó về , cả đời em sai lầm nhất vẫn là con In đấy bác , khuyên bác chân thành là quên nó đi , còn khuyết điểm của nó thì bác cứ tham khảo trên OS sẽ thấy rất nhiều , em không muốn nói thêm , hic

em đã bán rồi , lỗ 3000 nhưng em lại mừng hết lớn đấy bác

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: khóc

Trích đoạn: gcrt

Inn ớ hả, em không lái chuyên nghiệp nhưng cảm nhận của em là thấy cũng tạm, ghét nhất là đề ba chậm, máy ồn. Còn ít tiền thì chạy Inn là tốt rồi

bác đề pa so với con nào mà chậm .. hết ga số 3 là 90 rồi nha [8D]
thôi mà bác, có ai đam mê tốc độ mà mua IN đâu, nhưng theo em cty hay gia đình thì In là hợp lý.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Khối người chê, khối người thèm. Tùy quan điểm mỗi người. Cứ thử rồi quyết định là hay nhất. Chẳng có xe nào là hoàn hảo cả, tùy theo túi tiền và mục đích sử dụng của mỗi người.

Em hàng ngày vẫn chạy đi làm 1 mình bằng INNOVA, thấy ko ân hận gì khi quyết định mua ỈN. Tiếc là ko có thật nhiều tiền để mua X5 hay merc hoặc đặc biệt hơn là 77L-7777 :D.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

ĐÚNG. Phải xem lại mục đích sử dụng xe.
Nếu sử dụng để đi lại, phục vụ công việc, phục vụ gia đình và nhất là con xe phải phục vụ mình thì dùng Innova
Nếu sử dụng để làm dáng, đua, chảnh thì nên mua các loại xe đỏm dáng khác và lúc đó các bác phải đi phục vụ nó đấy

Status
Không mở trả lời sau này.