Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
Xe em có nhờ mấy người bạn ngoài Hà Nội mua đc mấy món Inox chân kính của Ford Focus TQ, nhưng em gắn vào thì 1 cách nó ko khớp (do gắn sai:mad:) đã vậy lại dán bằng 3M nên lúc tháo ra nó méo và hư luôn, đã vậy phần cao su còn bị bong ra. Em ko biết Đức Inox ADV có gắn Inox thật ko hay chỉ là xi inox, vì em chỉ cần gắn 1 thanh thôi chứ thay hết mấy cái kính kia luôn thì mệt. Nếu ko thì vào hãng ko biết có ko?

Tập Lái
16/4/12
48
5
8
hyoree nói:
Xe em có nhờ mấy người bạn ngoài Hà Nội mua đc mấy món Inox chân kính của Ford Focus TQ, nhưng em gắn vào thì 1 cách nó ko khớp (do gắn sai:mad:) đã vậy lại dán bằng 3M nên lúc tháo ra nó méo và hư luôn, đã vậy phần cao su còn bị bong ra. Em ko biết Đức Inox ADV có gắn Inox thật ko hay chỉ là xi inox, vì em chỉ cần gắn 1 thanh thôi chứ thay hết mấy cái kính kia luôn thì mệt. Nếu ko thì vào hãng ko biết có ko?
Mình cũng bị như bác nên lang thang trên mạng tìm. Không biết bác đã khắc phục được chưa. Nếu vẫn chưa thì mình kiếm mua 1 bộ rồi share lại cho bác. Không biết bác bị cái nào. Còn mình bị hư cái cửa sau bên phụ.

vpb confirmed
Hạng C
29/3/13
622
125
43
inox Đức là inox thật, 1 bộ 4 miếng 400k, xe mịn gắn rồi

Tập Lái
16/4/12
48
5
8
vpb nói:
inox Đức là inox thật, 1 bộ 4 miếng 400k, xe mịn gắn rồi
Vậy mình phải thay luôn 4 cái hả. Nếu đặt họ làm cái đã hư có được không? Cám ơn bác đã thông tin.

Hạng B2
12/7/13
101
1
0
pác cho mình hỏi, Đức INOX địa chỉ bao nhiu thế?

mình cũng cần gắn cái nẹp inox cửa sau đây.

thank!

Tập Lái
16/4/12
48
5
8
Mình mới mua bộ nẹp chân kính inox (4 cái dùng cho Focus hatchback 2009) của bác Thắng Vietwagen trên trang car-parts.vn. Nhưng không thích gắn nữa nên để lại cho bác nào cần dùng. Còn mới nguyên, chưa lột keo. Mua của bác Vietwagen 330K.