Thảo Luận Insurance

Hạng B1
27/9/04
77
0
0
hueanh.com
Chào các Bác,
Em đi xe của GM DW mới có 5.000 km, hôm em vào Kim Mã thay dầu và lọc dầu thì thợ kiểm tra và phát hiện giảm xóc sau có hiện tưởng chảy dầu nhưng khổ cái là ở đây (Hoàn Xa) mặc dù là trạm bảo hành của GM nhưng họ nói là không bảo hành mà chỉ kiểm tra tổng thể miễn phí dùm thôi. Em phi lên nhà máy ở Tứ Hiệp và các bác thợ ở đây cũng xác nhận là chảy dầu nhưng khổ cái tay trưởng phòng (Ông béo béo) nói là của em vẫn chạy được ít (thời gian bảo hành còn dài:20.000 km) nên cần phải theo dõi một thời gian nữa, đến lần thay dầu sau thì kiểm tra lại và nếu có thì thay luôn.
Em nói thế nào Ổng cũng không chịu bảo hành cho mình:mad:.
Xin hỏi có Bác nào có kinh nghiệm bảo hành với GM mách giùm em với!
1. Có phải gì gì với tay béo béo kia không?
2. Lên hẳn sếp của hắn trình bày?

Hay các bác có cách nào hay xin chỉ giúp em nhé,
Xin cảm ơn

Chủ đề tương tự
Người đăng: majush
Hạng B2
2/11/04
168
0
0
RE: Insurance

Nếu đúng bị chảy dầu thì bác quay lại ngay đi, đòi gặp thằng người Kimchi để giải quyết nếu không được doạ đưa ra công luận đài báo gì đó là chúng nó rét ngay ấy. Bác gặp cha Sửu béo còn dễ chịu chứ gặp cha Thành thì chỉ muốn đạp cho một cái. Thành thật chia buồn xe mới mà đã bị phốt, nói chung xe hãng nào mà chẳng gặp phải sự cố, xác xuất nhiều hay ít tuỳ thôi.

Trích đoạn: Flattyre

Chào các Bác,
Em đi xe của GM DW mới có 5.000 km, hôm em vào Kim Mã thay dầu và lọc dầu thì thợ kiểm tra và phát hiện giảm xóc sau có hiện tưởng chảy dầu nhưng khổ cái là ở đây (Hoàn Xa) mặc dù là trạm bảo hành của GM nhưng họ nói là không bảo hành mà chỉ kiểm tra tổng thể miễn phí dùm thôi. Em phi lên nhà máy ở Tứ Hiệp và các bác thợ ở đây cũng xác nhận là chảy dầu nhưng khổ cái tay trưởng phòng (Ông béo béo) nói là của em vẫn chạy được ít (thời gian bảo hành còn dài:20.000 km) nên cần phải theo dõi một thời gian nữa, đến lần thay dầu sau thì kiểm tra lại và nếu có thì thay luôn.
Em nói thế nào Ổng cũng không chịu bảo hành cho mình:mad:.
Xin hỏi có Bác nào có kinh nghiệm bảo hành với GM mách giùm em với!
1. Có phải gì gì với tay béo béo kia không?
2. Lên hẳn sếp của hắn trình bày?

Hay các bác có cách nào hay xin chỉ giúp em nhé,
Xin cảm ơn

Hạng B1
27/9/04
77
0
0
hueanh.com
RE: Insurance

Xin cảm ơn các Bác đã có ý kiến đóng góp, hy vọng lần này phải bảo hành thành công!