Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com
Vì lý do gia đình, em cần bán xe Isuzu Hilander Vspec X-treme AT Turbo, màu đen, xuất xưởng cuối tháng 11/2004, đã đi được 8 vạn. Tình trạng tốt, cứ khoảng 3000km đến 4000km em bảo dưỡng 1 lần trong hãng... Em mù tịt về xe cộ, không biết giá cả như thế nào, bác nào có kinh nghiệm về giá cả tư vấn giùm em với, em cám ơn! Bác nào biết post hình chỉ em với, em post vài cái hình lên để các bác dễ định giá!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/10/06
423
1
0
www.narva.com.vn
RE: Isuzu Hilander Vspec X-treme AT, các bác giúp em!

Cách post ảnh đây bác ơi

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=366086

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Bác pót ảnh lên đi, em cũng đang có ý định mua :D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Đã muốn chia tay em nó rồi hả bác tuanjla ơi! Bác post hình lên đi, anh em tư vấn cho nhé! :):)
Sau đó thì mua xe gì hả bác?

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

@NARVA: Cám ơn bác! :D
@npt: em cũng lưu luyến em nó lắm nhưng đành phải chia tay thôi bác ạ!
Em post vài cái hình lên, các bác định giá hộ em cái nhá!

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Bác nào chỉ em cách thu nhỏ cái hình với... :(

Em tìm được cách rồi, các bác có chỉ trong 4 rum hết nhưng tại em không đọc hơi tí lại hỏi các bác, em ngại quá! [:-];):):D

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Chào bác tuanjla, sao bác chia tay em nó sớm thế? đợt trước em thấy bác còn ủng hộ em nó lém mà!? và còn tư vấn cho em dùng Hilander nữa?:D sau hồi đó em vẫn còn dùng Gálà bác ợ !vì vợ cả ko đồng ý cho thay vợ 2! :D
Ủa...! thế vợ cả của bác (đó) hình như không muốn bán vợ 2 đi thì phải!!!!??? :D:D:D

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Bác danghongphuc ơi! Cô bé đó là em gái của em đấy, không phải vợ cả đâu! Bác cứ nói thế thì chết em, ai thèm quen với em nữa (em còn chưa có người yêu đấy bác ạ!)

Còn chuyện chia tay với vợ 2 thì có nhiều lý do lắm. Nhưng em vẫn khẳng định với bác rằng HL tuy bên ngoài nghe tiếng máy hơi ồn nhưng bên trong xe giảm đáng kể. Chạy "ngọt", lên trên 60km/h thì như xe xăng, lại rất tiết kiệm dầu (xe em AT mà đi đường trường 7l/100km, có lúc chạy có 6.8l/100km). Nói thật với bác nhiều khi em ngồi FL, Lacetti còn thấy ồn hơn xe em nhiều. Chia tay em nó em cũng lưu luyến lắm!

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Cám ơn bác nhiều, lúc nẫy em đùa đấy! :D
Chúc bác sớm "giải" được em nó và sớm cưới vợ 1+2 nhé!