Hạng C
24/11/16
617
439
63
Do chụp hình thiếu sáng nhìn không long lanh bằng mấy hình xe đã photoshop các bác ơi. 2 tuần trước em đi đăng kiểm xe em gặp một lô 6 chiếc gồm cả mux 4x4 và dmax 4x4 mới đăng kiểm tạm để chạy ra bắc kiểm định lô xe mẫu theo nghị định 116. Em có trèo lên ngồi thử mux ,chụp mấy tấm hình mà ko biết post lên thế nào cho mấy bác xem ,nội thất thấy cũng được với tầm giá, băng ghế 3 ngồi khá dễ chịu , động cơ nghe nói euro4 chạy không có khói, em thầm nghĩ tương lai không xa xứ ta máy dầu đạp thẳng cẳng không thấy miếng khói như bọn xe buýt bên Singapore mà ưng cái bụng. Mua xe này xác định tính kinh tế và cày mà các bác đòi hỏi sang chảnh thì khó quá haha .
Nói euro 4 mà không khói thì sai trầm trọng á :p
bữa gặp con trai số tay, đi sau thây khói xổ ra đen xì luôn á :D Đúng chất trai bá dơ luôn :D

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Kỳ zậy: bản 1.9 thì 150hp, bản 3.0 thì 177hp
Isuzu rất tự tin vào công ngệ động cơ Diezel của mình. Nhìn vào thông số này thì sức mạnh chỉ ngang con Fotun còn lại thua những đối thủ khác rồi, chỉ có 2 tùi khí là 1 điểm trừ rất lớn.

• Like
Reactions: phihungto95
Hạng B2
17/4/18
307
267
63
34
Kỳ zậy: bản 1.9 thì 150hp, bản 3.0 thì 177hp
Isuzu rất tự tin vào công ngệ động cơ Diezel của mình. Nhìn vào thông số này thì sức mạnh chỉ ngang con Fotun còn lại thua những đối thủ khác rồi, chỉ có 2 tùi khí là 1 điểm trừ rất lớn.
full 6 túi khí mà bác :-?
dòng Isuzu này họ tự hào là về tính hiệu quả kinh tế nên chắc chắn là công suất sẽ ghìm xuống bớt xuống mức đủ xài để đổi lại độ bền với tiết kiệm nhiên liệu.
Dân Thái với Úc thực dụng nên khoái Isuzu, chứ em thấy công suất nhớn mà ko xài hết cũng phí

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
có xấu thì cũng xấu vừa thôi để a e còn có lời qua tiếng lại chứ đến độ thế này thì chịu

• Like
Reactions: Jomsviking
Tập Lái
26/8/18
35
44
18
Em vẫn thích máy 3.0 hơn, chỉ tội bị đánh thuế cao nên giá chắc không rẻ thôi.
Một số bác cứ thích lấy Traiblazer ra so sánh, Mỗi ngơời mỗi ý, nhưng khung gầm, máy móc và độ lành thì em vẫn đánh giá MU-X cao hơn. Vấn đề là cái giá ntn thôi
Khung gầm MU-X với Traiblazer là một khác mỗi cái máy cụ ơi