Hạng D
rk106 nói:
bác hỏi ở khía cạnh nào ạ? Có cái ổn hơn có cái ko hơn!
Dạ em hỏi là có ồn không?, ko hiểu sao gõ ra ổn :D, mà bác nói cái gì không ổn vậy ạ? Em chưa có gia đình, thường xuyên đi 1 mình từ BH <-> SG, em đang chạy Getz mà thấy nó ốm yếu nhẹ cân quá, sau khi so sánh và dòm ngó Hilux, Triton giờ em muốn đổi qua DMAX vì nghe đồn em này tiết kiệm nhiên liệu nhất, nhưng mà vẫn lăn tăn sợ mình quyết định sai nên nhờ các bác tư vấn :)

Hạng D
15/5/07
1.488
2.036
143
itmanvn nói:
rk106 nói:
Dạ em hỏi là có ồn không?, ko hiểu sao gõ ra ổn :D, mà bác nói cái gì không ổn vậy ạ? Em chưa có gia đình, thường xuyên đi 1 mình từ BH <-> SG, em đang chạy Getz mà thấy nó ốm yếu nhẹ cân quá,
Chỉ như vầy thôi là bác nên mua DMAX rồi. Chở ghệ đi chơi xài thùng sau cũng tốt hơn là Getz nhiều :D :D

Hạng D
15/4/09
2.159
12.420
113
40
itmanvn nói:
rk106 nói:
Dạ em hỏi là có ồn không?, ko hiểu sao gõ ra ổn :D, mà bác nói cái gì không ổn vậy ạ? Em chưa có gia đình, thường xuyên đi 1 mình từ BH <-> SG, em đang chạy Getz mà thấy nó ốm yếu nhẹ cân quá, sau khi so sánh và dòm ngó Hilux, Triton giờ em muốn đổi qua DMAX vì nghe đồn em này tiết kiệm nhiên liệu nhất, nhưng mà vẫn lăn tăn sợ mình quyết định sai nên nhờ các bác tư vấn :)
Aiza! vậy thì ok rồi, chiến thôi bác ơi! Công bằng mà nói, DMax CBU tuyệt vời: Giá cả, tiết kiệm, kiểu dáng,.... nó chỉ vì : PR và marketing... ( thôi e ko dám :) )
Hôm nào bác ghé em chạy thử 2 cầu tự động đi, alo em trước nhé. Chỗ em cũng khá tiện đường cho bác.
@bác Hiển! Kiếm 2 món đó có chưa bác, giữa tuần em alo bác, em đang kiếm cái cũ cho bác!

Hạng D
15/4/09
2.159
12.420
113
40
2012 cũng y chang 2011 thôi. Nên vẫn đang và đã bán đó thôi :D
con9x nói:
Đa có kế hoạch bán model 2012 chưa các Bác ?

Hạng B2
10/10/11
154
0
16
nhìn rất ấn tượng với bề ngoài, nội thất tốt, và máy lại còn khỏe nữa. Chuẩn luôn;)

Hạng D
15/5/07
1.488
2.036
143
rk106 nói:
@bác Hiển! Kiếm 2 món đó có chưa bác, giữa tuần em alo bác, em đang kiếm cái cũ cho bác!
Chưa bác! Cái đèn thì em tính qua tết bảo Bảo Hiểm họ làm. Còn cái kia khhi nào bác có hàng bác ới em nhé. Bữa lên nghe sales báo giá em choáng :D

Hạng D
15/4/09
2.159
12.420
113
40
Vinh Hiển nói:
rk106 nói:
Chưa bác! Cái đèn thì em tính qua tết bảo Bảo Hiểm họ làm. Còn cái kia khhi nào bác có hàng bác ới em nhé. Bữa lên nghe sales báo giá em choáng :D
Dạ cái này cũng do lỗi thiết kế: mỏng quá nên hay bị gãy.
Khi nào có em alo bác!