Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Em nghĩ giá này em mua Sorento GATH full ra giấy luôn là 1 tỷ 024tr.
Giá cái MT 6 cấp 820tr là có thể giết đc kha khá chú rồi. Nhất là Trai Bá Dơ sẽ sớm out.

• Like
Reactions: North2000
Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
đến trước của chiếc bán tải đẹp hơn SUV nhỉ:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
1.9 rồi sao còn giữ lại th 3.0 làm gì nhỉ
đâu phải ai cũng thích tăng áp đâu pác. Mói về nhiên liệu 1.9 tăng áp chả tiết kiệm hơn 3.0 thường đâu. Mà máy nhỏ sẽ phải hoạt động nhiều hơn hơn có lẽ sẽ ko bền bằng con máy lớn hoạt động tà tà

Hạng B2
15/3/15
124
44
38
33
Bản full 4x4 giá 1.120tr thì hơi cao quá
So với Trailblazer thì giá Trailblzer vẫn hợp lý hơn
Bản full Trailblazer LTZ 4x4 dưới 1 tỷ thôi
Đã có hội Chevrolet Trailblazer Việt Nam
Các bác tham gia giao lưu nhé
Nhiều bác trong hội Trailblazer mua và rất hài lòng ạ
https://www.facebook.com/groups/TrailblazerVietNam

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
Họ làm đúng mục đích bác nói đấy chứ. Qua Thái D-max chở lúa quá chừng, nhiều bác cũng ngộ đã gọi là bán tải (xe chở hàng, nông sản) mà cứ muốn ngoại hình và nội thất phải đẹp chả hiểu sao nhà sản xuất phải làm theo trong khi ở thị trường lớn khách hàng đều đón nhận, chỉ có cái xứ này nói thiệt khách hàng như mẹ thiên hạ xe nào làm ra cũng chê xấu mà doanh số thì lẹt đẹt k bằng họ.
Thay đổi tư duy đi xe là phương tiện chứ đâu phải để khoe, muốn khoe thì đã có xe hạng sang chứ hơn thua nhau chi mấy cái loại xe cày bừa và công trình này. Mấy ông mà chê bán tải xấu thiệt chắc mua về chỉ đi loè gái chứ nếu mà mua về phục vụ đúng nhu cầu chả ai rãnh khi đều là dân lao động mà chê người khác hôi bao giờ :)
Xe này là của "bên người ta", người ta làm ra để người ta chở hàng là chính, mẫu mã không cần đẹp, bền và tiết kiệm là ok nhất.
Mình đây lụm của người ta về, dùng đi chơi, ngắm cảnh và chở gái là chính + một phần vì giá nó rẻ (nó rẻ vì nó ko đẹp). Ấy thế mà cứ đòi nó mạnh, đòi nó đẹp, nó phải thế này, thế nọ.
Ai chê D-MAX thì cứ bỏ tiền mua raptor, F150, Silvaldo, Turnda,... nha!
Đờ mờ! Tiền ít mà cứ đòi hít thuốc thơm.
Em bức xúc dùm bác! kaka

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
bác đừng vội đem cong suất ra de danh giá chiếc xe, đặc sản của isuzu là máy dầu
ai bảo toyota là bền nhất thì chưa chắc đâu, thực dụng, bền, rẻ, cày bừa thì hốt isuzu, đúng chất "tải"
tăng áp 1.9 150hp khi chạy k đến nỗi yếu đâu bác, thực dụng và tiết kiệm mới đúng chất japan
e đánh giá cao e này hơn mấy a toyota ve tính thực dụng và giá
Bác í có biết gì đâu bác ơi, đọc thông số rồi phán thôi,

• Like
Reactions: syho