Hạng D
7/2/07
1.312
0
0
RE: Isuzu xuyên Đông Dương ít hao dầu...

Trích đoạn: Duy siena

E thì cũng không tin , bây giờ nếu lấy chai nước biển treo dầu lên cho nổ máy tại chổ (tua máy thấp nhất ) hoặc chạy thử thì E mới tin , chứ cái vụ đổ vào bình thấy nghi quá ? với dung tích 2.0 ; 2.5 thì không thể nhậu ít như vậy được
Đề nghị cách đo này là hợp lý.
Chỉ cần đo hợp lý với mức hao của Isuzu cũng chấp nhận được cần chi quăng trái dữ vậy cà.

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Em thấy ai cũng nhìn về phía chiếc xe...??..:D....Có ai nhìn về phía thành công cũa cuộc thi...??..:D..Bác nào trong Ban tỗ chức cuộc thi này lên tiếng nhé...:D:D:D

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Em thì em tin.... Bác nào có thâm niên lái 20 năm thử là biết liền à....:D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: edc2121

Em thì em tin.... Bác nào có thâm niên lái 20 năm thử là biết liền à....:D
Bác nào có xe chứ!...40 năm thâm niên mà không mua nổi Hi Lander(số này nhiều lắm a)
thì cũng chào thua !!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

Trích đoạn: so7_day

Em thấy ai cũng nhìn về phía chiếc xe...??..:D....Có ai nhìn về phía thành công cũa cuộc thi...??..:D..Bác nào trong Ban tỗ chức cuộc thi này lên tiếng nhé...:D:D:D

Em thấy cuộc thi này rất thành công.

Nếu chúng ta biết cách chạy xe, và nhất là nếu có học qua khoảng 7 ngày khóa EcoDrive của Isuzu thì chắc chắn có thể thiết kiệm xăng đến mức em không tưởng tượng được. Khi nào đủ tiền mua xe, em sẽ mua Isuzu hoặc một hãng nào đấy của Nhật :D

Hạng C
11/12/04
548
19
18
Saigon

Thỉ ra đây là lý do mà Honda Insight chết đấy hả các bác? Buồn cho nhà Honda quá [&:]

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

Em có thể chạy bất kỳ mức dầu nào ban tổ chức yêu cầu khi ...xuống đèo :D:D:D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Thật ra không phải khó để chạy xe không với 2,5l/100km.
Q:-làm sao để chạy xe Isuzu với mức tiêu hao 2,5l/100km?
A:-Chỉ nổ máy 1 xe,kéo theo 2 xe,lấy mức tiêu hao nhiên liệu chia 3 (3xe/3tài,không tải).
...OK?...!!!