Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Xe em mất miếng nhựa ngay hàng ghế thứ 2, phải nhấn xuống để gập ghế nhỏ xuống đó ạ.
Bác nào biết chổ nào bán hay có dư bán cho em với ạ.

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Ý Bác là cái miếng nhựa bọc cái tay gạt bằng sắt nhỏ cỡ ngón tay cái ðó hả?
Bác vào thớt “Jolie- Chiếc xe thân thiện” la làng lên thử xem có Bác nào còn gãm hàng không chứ mua mới thì nhiều khả nãng không có.
Bây giờ ae Jolier chủ yếu là sinh hoạt trong thớt "Chiếc xe thân thiện" thôi, bác vào tham gia chém gió cho vui

Hạng B2
17/9/13
147
96
28
tks bác em tham gia ngay, xe nhà để ở dalat nên em ko chup hình được.

Hạng B2
13/3/09
244
96
28
tks bác em tham gia ngay, xe nhà để ở dalat nên em ko chup hình được.
Bác temdl84 cho tôi hỏi một việc: Xe Bác là Jolie 2003 loại CHK hay phun xăng vậy?
Nếu là chế hòa khí thì lúc này Đà lạt rất lạnh xe Bác có khó khởi động lúc sáng sớm không. Tôi ở TP HCM xe Jolie CHK năm 2012 tôi có lên Đà lạt thì sáng sớm xe rất khó khởi động. Tết này BX tôi muốn đi Đà lạt mà tôi rất sợ xe khó khởi động buổi sáng. Bác có chiêu gì hay để xe có thể khởi động lúc sáng sớm thì chỉ giúp Anh Em khi ở TP HCM lên Đà lạt. Cám ơn Bác!

Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Bác temdl84 cho tôi hỏi một việc: Xe Bác là Jolie 2003 loại CHK hay phun xăng vậy?
Nếu là chế hòa khí thì lúc này Đà lạt rất lạnh xe Bác có khó khởi động lúc sáng sớm không. Tôi ở TP HCM xe Jolie CHK năm 2012 tôi có lên Đà lạt thì sáng sớm xe rất khó khởi động. Tết này BX tôi muốn đi Đà lạt mà tôi rất sợ xe khó khởi động buổi sáng. Bác có chiêu gì hay để xe có thể khởi động lúc sáng sớm thì chỉ giúp Anh Em khi ở TP HCM lên Đà lạt. Cám ơn Bác!
xe em chk bác ạ, trên đó gia đình em đi, em lâu lâu về mới lấy đi, cũng không thấy trường hợp khó khởi động. ở đalat thường em nổ máy cho nóng máy và nhớt chạy đều trong máy rồi mới chạy cho bốc thế thôi bác.

Hạng B2
13/3/09
244
96
28
Cám
xe em chk bác ạ, trên đó gia đình em đi, em lâu lâu về mới lấy đi, cũng không thấy trường hợp khó khởi động. ở đalat thường em nổ máy cho nóng máy và nhớt chạy đều trong máy rồi mới chạy cho bốc thế thôi bác.
Cám ơn Bác, có lẽ xe Bác ở Đà lạt nên thợ chỉnh CHK theo thời tiết trên đó nên không bị khó khởi động lúc sáng sớm. Còn xe ở TP HCM lên là bị ngay.

Hạng C
1/8/11
790
1.950
93
54
Cám

Cám ơn Bác, có lẽ xe Bác ở Đà lạt nên thợ chỉnh CHK theo thời tiết trên đó nên không bị khó khởi động lúc sáng sớm. Còn xe ở TP HCM lên là bị ngay.
anh vặn garanty lên 1/2- 1 vòng là ok ngay