Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Yda..? Mô thật đã để lúc ngộ không phải theo thầy đường tăng đi thỉnh kinh a di đà phật con đội ơn phật tổ đã giúp con giác ngộ tu tâm hướng thiện nhất dạ một lòng theo thầy đường tăng đến tây thiên ko màng sự đời tu dưởng tâm tánh một lòng hướng phật để lòng được thanh thản rời sa cái tôi sống có ít cho gia đình và xã hội đã lập lời nguyền tò bỏ chém gió từ hôm nay cho đến khi quốc thái dân an Mô thật... thiện tai một lòng giác ngộ kìa:oops::oops::oops:
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Attachments

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Yda..? Mô thật đã để lúc ngộ không phải theo thầy đường tăng đi thỉnh kinh a di đà phật con đội ơn phật tổ đã giúp con giác ngộ tu tâm hướng thiện nhất dạ một lòng theo thầy đường tăng đến tây thiên ko màng sự đời tu dưởng tâm tánh một lòng hướng phật để lòng được thanh thản rời sa cái tôi sống có ít cho gia đình và xã hội đã lập lời nguyền tò bỏ chém gió từ hôm nay cho đến khi quốc thái dân an Mô thật... thiện tai một lòng giác ngộ kìa:oops::oops::oops:View attachment 1864759 View attachment 1864760 View attachment 1864761
Tác giả Tây Du Ký dựng lên nhân vật Tề Thiên rất đại tài bác nhỉ.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Yda..? Mô thật đã để lúc ngộ không phải theo thầy đường tăng đi thỉnh kinh a di đà phật con đội ơn phật tổ đã giúp con giác ngộ tu tâm hướng thiện nhất dạ một lòng theo thầy đường tăng đến tây thiên ko màng sự đời tu dưởng tâm tánh một lòng hướng phật để lòng được thanh thản rời sa cái tôi sống có ít cho gia đình và xã hội đã lập lời nguyền tò bỏ chém gió từ hôm nay cho đến khi quốc thái dân an Mô thật... thiện tai một lòng giác ngộ kìa:oops::oops::oops:View attachment 1864759 View attachment 1864760 View attachment 1864761
em chả hiểu gì ráo . ! :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
em chả hiểu gì ráo . ! :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Ấp ơi, mổi nhà mổi cảnh, hỷ nộ ái ố rồi cuối cùng vẫn về với V1 và các con, theo em nghĩ là như thế, hông biết đúng hay sai, em xỉn roài, có gì trật Ấp bỏ qua nhoen, thanh kiu.

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Uida! Đường đến tây thiên xa xôi vạn dặm, yêu ma quỷ quái, ngộ ko có phò nổi ko??:eek:
Ngộ ko nói đã giác ngộ hay đó chỉ là ngộ giác:eek::p
Tóm tắt quá trình sinh ra và lớn lên của ko:
Ngộ ko tâm tính hiền lành
Tuy ngoài có độc nhưng lòng mật ko
Ngộ ko tính khí khác thường
Ngày nắng đêm mưa giữa trưa gió lạ
Ngộ ko thì rất can trường
Trừ ma diệt quái, phố phường thêm vui
Ngộ ko miệng nói phô phô
Nữa đêm vắt tráng tìm ra chính mình
Ngộ ko..... sư phọ...
Nhậu ko.... nhậu ko.....:p
Oát đơ heo... theo nghĩa của tiếng Đại Cồ Việt:p, hán việt, nói chung là tiếng việt ngộ ko hiểu là : đồ óc heo:p
Oát đơ heo...theo nghĩa của nhà ông Wenruny:D, sterling, bét cam, mai cơn ô wen, đê vít xi mơn:p thì: what the help( muốn cái gì):p
Chắc có sự yêu lầm nhẹ:p
Ngộ ko.... sư phọ.... nhậu ko.... nhậu ko:D:p:p:p
Chắc em cũng sỉn rồi, em đi tu đây:p

Hạng D
13/3/16
1.514
7.468
113
Gia Lai
E chưa hình dung ra mỗi lần gặp nhau thì bác Đậu và bác omo chúa sẽ nói chiện với nhau thế nào nhỉ:eek::eek:. Sẽ nói y trên này? Hay là thẹn thùng im lặng? Hay là 1 người nói 1 người im? Hay là sao nhỉ :eek::eek:
Théc méc nhỏ mong 2 bác bỏ qua dùm nhé hehe:p

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
E chưa hình dung ra mỗi lần gặp nhau thì bác Đậu và bác omo chúa sẽ nói chiện với nhau thế nào nhỉ:eek::eek:. Sẽ nói y trên này? Hay là thẹn thùng im lặng? Hay là 1 người nói 1 người im? Hay là sao nhỉ :eek::eek:
Théc méc nhỏ mong 2 bác bỏ qua dùm nhé hehe:p
Anh nói chánh xác 1 vế:p
Em làm gì có cơ hội được nói, ngộ ko dành nói ko:eek:, anh có tin là trong 1 nhóm 6 người, 5 người hiệp lại còn thua:p

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Anh Tứ Sinbad ơi!:oops::eek: cấp cú cấp cú! Ngộ ko đan trên đường thẳng tiến Tây Thiên Trúc! Em olo, ko bắt máy:eek:o_O

Hạng C
1/8/11
790
1.936
93
54
Em chào các bác, các anh chị. Em là mem mới, xin được vào thớt bổ ích này. Rất mong sự giúp đỡ của các anh chị