Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38
Em định mua 1 lô đất ở KDC thái bình của bác Thaibinhshoes làm chủ đầu tư, mấy anh cò chào em với giá 8 triệu/m2 cho lô trên đường GS3 ( chưa có sổ riêng) và 9 triệu/m2 cho lô trên đường GS2 đã có sổ riêng. các bác có thông tin gì về dự án này ko, em có nên mua với giá đó ko các bác ( chắc được họ bớt 1 xíu)
Cảm ơn các cao bác trước nhé

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Re:KDC Thái bình dĩ an ( Green spart), các bác góp ý giúp em với.

Em cũng ngày 8 tiếng ở Dĩ An nè. Bác cho cái link em tìm hiểu thử xem. Dự án ở Dĩ An nhiều như quân nguyên mà giá trung bình <5tr không.

6/8/12
254
120
93

Chắc bác chủ muốn nói tới cái Green Plaza đây mà. Big C đang xây cái siêu thị gần đó. Sau này về SG thì đi theo đường TSN-Bình Lợi cũng tiện. Có điều giá hơi cao và khu này còn hoang vắng lắm

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38

Đúng rồi đó bác, khu BigC dĩ an đó ạ. nó nằm ngay trên quốc lộ 1K đi trên QL1K qua bê tông Trà My là tới nó, giá 8 triệu cao quá mà hình như mấy bác đầu tư ở khu này chưa phải thở oxy hay sao mà lì quá chưa chịu giảm giá

Hạng B2
25/4/10
321
863
93

Em hỏi mặt đường đôi. Cò báo 13 đến 14 triệu một mét. Tính bán miếng ở đường đôi khu Hành chính Dĩ an chuyển sang khu này cho tiện.

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38

Khu này theo em tốt hơn khu hành chính bác ah, view khu này tốt hơn hẳn. Em thấy giá vẫn hơi cao mà ko ai chịu giảm giá, bác thấy thế nào

6/8/12
254
120
93

vntlsepre24 nói:
Em hỏi mặt đường đôi. Cò báo 13 đến 14 triệu một mét. Tính bán miếng ở đường đôi khu Hành chính Dĩ an chuyển sang khu này cho tiện.
Bác lên thẳng công ty hỏi. Nó còn mấy nền GS01 giá 11.5tr thôi

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38

SUV7Seats nói:
Em cũng ngày 8 tiếng ở Dĩ An nè. Bác cho cái link em tìm hiểu thử xem. Dự án ở Dĩ An nhiều như quân nguyên mà giá trung bình <5tr không.
Đây bác nhé, em thấy giá hơi cao
[link]http://www.diaoconline.vn/du-an/chi-tiet/624/[/link]

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38

Thấy mấy anh em nói mấy bác cò sẽ bớt kha khá, bác nào có kinh nghiệm trong vụ trả giá ko, họ đòi 9 triệu/m2 thì mình nên trả giá như nào các bác cho em lời khuyên nhé

Status
Không mở trả lời sau này.