11/5/14
85
46
18
mà goodyear cũng ồn nên đi k3 đổi lốp michell rồi haha
Bác taylaiyeu thân mến!

Hy vọng, với dòng lốp Assurance TripleMax mới với nhiều cải tiến vượt trội về độ an toàn & êm ái, sẽ làm bác hài lòng khi sử dụng!

Trân trọng!

Hạng B2
29/8/13
190
129
43
Đồng ý với bác Bossini 19 và bác legend 216. Tiêu chí đưa ra của BTC như thế là chưa rõ ràng rồi... Em đi thay lốp đây!

• Like
Reactions: LT and Bossini19
11/5/14
85
46
18
Đồng ý với bác Bossini 19 và bác legend 216. Tiêu chí đưa ra của BTC như thế là chưa rõ ràng rồi... Em đi thay lốp đây!
Bác Minhcap thân mến!

Trước hết, thay mặt công ty Goodyear Việt Nam, xin chân thành cảm ơn bác đã tích cực đóng góp và tham gia cuôc thi cùng Goodyear trong thời gian qua.

Tuy nhiên bác ...khoan hãy đi thay lốp. Goodyear Việt Nam sẽ có chương trình ưu đãi đặc biệt dành cho bác cũng như các bác OS đã tham gia cuộc thi đối với dòng lốp mới này. Ưu đãi rất hấp dẫn, bác chờ nhé, Goodyear có thể sẽ thông báo chương trình này sớm hơn dự kiến.

Trân trọng!

• Like
Reactions: Rosenguyen
Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
hola,mừng quá các bác ơi, em xin cảm ơn bác hàng xóm đã suy nghỉ phụ em mấy ngày mấy đêm , làm tốn hết bao nhiu trang giấy, hết mấy cây bút mực... !!!! kkkk

Tập Lái
2/6/14
12
4
3
38
Không được giải nào hết, tiếc quá đi. Hi vọng goodyear sẽ còn tổ chức nhiều cuộc thi khác.

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Giải đã đc công bố thì cũng khó mà quyết định lại đc ( chèo lái như thuyền thôi anh Bosini19 ơi ) ... giống như Arjen Robben té để tiễn Mexico về nước vậy . Chúc mừng các ACE đoạt giải nhé ! :3dhungio:
Em nhớ em đặt tên lốp cũng hay mà sao ko đc giải gì hết zậy ! :3dkhoc:

Em cũng xin góp ý với GoodYear : sau này có tổ chức sân chơi cho ACE OS các anh chị nhớ xem kỹ tiêu chí nội quy bài dự thi nhé , quy định là do BTC đặt ra nên BTC phải suy nghĩ kỹ trước khi " đóng dấu ký tên sau cùng " và ấn định theo cho chính xác ...

EM hết thắc mắc rồi ! Em cũng đang xài Lốp GoodYear - Lốp Vua Bám Đường nè ... hehe

• Like
Reactions: Bossini19
Tập Lái
2/6/14
11
8
3
50
Hì, em hụt giải, nhưng thấy cuộc thi vui mà các bác, dù gì cũng được tạo cơ hội sáng tạo tên với may may thì trùng giải xài lốp miễn phí. Em xải Goodyear và không có gì phàn nàn về chất lượng cả., nói khen khen là rất hài lòng ấy.
Cuộc chơi mà, vui thơi. Còn chuyện 5-6 chữ thì những chữ như Goodyear, Triplemax... thì hơi hó phân biệt, nói 1 hay 2 cũng được các bác ạ. Túm lại là không nên làm khó nhau, để người ta còn tổ chức sân chơi cho mình vui nữa chứ

• Like
Reactions: Rosenguyen
Hạng B1
16/12/11
50
28
18
Giải thì rớt rồi đó nhưng vẫn còn kiên trì, miệt mài, ham hố cái khoảng bỏ trống mà BTC nhắc đến nãy giờ: "Goodyear Việt Nam sẽ có chương trình ưu đãi đặc biệt dành cho bác cũng như các bác OS đã tham gia cuộc thi đối với dòng lốp mới này. Ưu đãi rất hấp dẫn, bác chờ nhé, Goodyear có thể sẽ thông báo chương trình này sớm hơn dự kiến."
Các bác thử cùng em đoán xem, có gì hay ho ở phía trước vậy? Có khi nào tặng mỗi người dự thi... 1 lốp Vua Bám Đường ko ta, kakaka :3danbanh: